بسم الله الرحمن الرحيم إنا أنزلناه في ليلة القدر وما أدراك ما ليلة القدر ليلة القدر خير من ألف شهر تنزل الملائكة والروح فيها بإذن ربهم من كل أمر سلام هي حتى مطلع الفجر وجينا لم يزمون من جوا رحمة من يكرههم حقيقة <applause> سيسي تمتيرمش قرآني كتك ليلة القدر وسيك وشيء وكتكوفو na nini kitakachokujulisha nini lailatulqadri lailatulqadri ni bora kuliko myezi elfu huteremka malaika na roho katika usiku huo kwa idhini ya mola wao mlezi kwa kila jambo amani usiku huo mpaka mapambazuko ya alfajiri Allah-u-akbar, Allah-u-akbar. katika sura hii inasifiwa shani ya quran na shani ya usiku ilipoteremshwa qurani na inaelezwa kwamba usiku huo mmoja ni bora kuliko miezi elfu na kwamba hakika malaika na jibril huteremka usiku huo kwa idhini ya mola wao mlezi kwa ajili ya kila amri kwa kusalimika na kila maudhi na uovu mpaka kuchomoza alfajiri yake hakika sisi tumeteremsha kurani katika usiku wa cheo na utukufu na kitu gani kitakufunza ni nini usiku huo wa cheo na utukufu usiku wa khadri na sharafu cheo na utukufu ni bora kuliko miezi elfu kwa kuwa umehusika kukuteremka ndani yake kurani tukufu kuteremka malaika na jibrili katika usiku huo paka kwenye ardhi kwa idini ya mola wao mlezi kwa sababu ya kila jambo na wameaminika na maudhi na uovu hali na baki hivyo mpaka mapambazuko ya alfajiri