بسم الله الرحمن الرحيم ألهاكم التكاثر حتى زرتم المقابر كلا سوف تعلمون ثم كلا سوف تعلمون كلا لو تعلمون علم اليقين لترون الجحيم latsluyuai ninaikwa jina la mwenyezi mungu mwingi mwenye wa rehema mwenye kurehemu kumekushughulisheni kutafuta wingi mpaka mje makaburini sivyo hivyo mtakuja jua tena sivyo hivyo mtakuja jua sivyo hivyo lau mgelijua kwa ujuzi wa yaqini basi bila shaka mtaiona jahannam tena bila shaka mtaiona kwa jecho la yaqini tena bila shaka mtaulizwa siku hiyo juu ya neema tau imeteremka maka sura hii inawaibisha wale ambao kushindania wingi kumwashughulisha na kutimiza yaliyoyawajiu na inawaonya kwamba hakika watakuja juu wa mwisho wa taksiri yao hiyo na inawakofisha watu kuwa watakuja uona moto na watakuja ulizwa mema walizokuwa nazo yamekushughulisheni nkacha kutimiza yaliyowajibu na ya usifu kule kujitapa kwenu kwa wana na wafuasi na kujifahiri kwa mali na hesabu na na mpaka ya kusibuni mauti hakika mtakuja juwa matokeo ya upumbavu wenu na mapuza yenu na hakika bila shaka mtakujajuwa na tija ya hayo ama kwa hakika lawu ngeli kwa yatini uovu wa mwisho wenu bila bilashaka mngeliogopa uko kushindaniya kuridika mali na mgeijitengenezeya ahera yenu nakuwapiyeni nanakutiliyeni mkazo enyi watu kwamba hakika nyinyi mtakuja ushuhudi moto unaowaka uwaka kisha ninaapa nanatiliya mkazo kwamba mtauona wazi na, Tela, na apa, mkazo, kwa yakini tena naapa nanatiliya mkazo kwamba hakika nyinyi mtahisabiwa kwa neema mlizodeka nazo na mkazistareheya