بسم الله الرحمن الرحيم إنا أعطيناك الكوثر فصل لربك وانحر إن شانئك هو الأبتر وجينا على من يزمونه من وَرِحْمَةٍ رحمة من حَكِيكَةُ حقيقة ما كوبا خيرين masi sali na uchinje kwa ajili ya mola wako mlezi hakika anayekuchukia ndiye aliye mpungufu suratu lkauthar imeteremka maka mwenyezi mungu katika sura hii anamtajia mtume wake salllhu alhi wasalam neema alizomfanyia kwa kumpa kheri nyingi na neema kubwa kubwa katika dunia na akhera na akamtaka adumishe sala iliyosafi kwa kumridhi mungu na atowe mhanga bora ya mali yake kwa dhahiya ya shukrani kwa ukarimu aliyopewa kisha sura imehitimisha kwa kumbashiria nabii salllah alhi wasalam kuwa atakatiliwa mbali huyo anayemchukia na kumbuhudhi mtume sisi hakika tume kukupa heri za daima katika dunia na akhera ivyo umepewa hayo basi dumisha swala kwa mula wako mlezi ko usafi kabisa na uchinje dhabihu wako kwa kumshukuru mwenyezimungu kwaliokupa ya ukarimu na kakuhusisha wewe hasa kwa kukupa heri hakika huyo anayekutukia ndi aliyekatika na kila hemu