بسم الله الرحمن الرحيم قل يا ايها الكافرون لا اعبد ما تعبدون ولا انتم عابدون ما اعبد ولا انا عابد ما عبدتم kwa jina la mwenyezimungu mwingi wa rehma mwenye kurehemu sema enyi makafiri si mnacho kiabudu wala nyinyi hamwabudu ninayemwabudu wala sitaabudu mnachoabudu wala nyinyi hamwabudu ni naye mwabodo nyinyi yenu nami na dini ila maka katika sura hii mwenyezi mungu anamwamrisha mtume wake salallahu alaihi wasallam awakatishe tamaa makafir katika juhudi zao za kutaka kusikilizana na mtume katika wito wake wa haki kwa kuwa yeye ni mwenye kubakia vile vile juu ya ibada ya mwenyezi mungu ambaye hapana mungu ila yeye na wao wabakie kuiabudu miungu yao ambayo haifidi chochote katika haki wao wawe na dini yao waliifuata baba zao na yeye na dini yake aliyomridhia mwenyezi mungu aifuate ewe mhammadi sema enyi makafiri mliyoshikilia ya ukafiri wenu mimi simwabudu mnaye mwabudu nyinyi badala ya mwenyezi mungu wala nyinyi siwenye kumwabudu huyo ambaye mimi namwabudu naye ni mwenyezi mungu wa pekee wala mimi simwenye kuabudu mfano yenu, wa ibada yenu kwani nyinyi ni washirikina wala nyini savenia kwabudu mfano wa ibada yangu kwani ini tauhidi ibada ya mungu mmoja nyinyi mna dini yenu mnayoitakidi na dini yangu alyontiuliya mwenyezi mungu nishike