بسم الله الرحمن الرحيم تبت يدا أبي لهب وتب ما أغنى عنه ماله وما كسب سيصلى نارا ذات لهب وامرأته حمالة الحطب Min kwa jina la mwenyezimungu mwingi wa rehma mwenye kurehemu imeangamia mikono ya abulahabu na yeye pia ameangamiya hayatamfaa mali yake wala alivyovichuma atauingiya moto wenye mwako na mkewe mchukuzi wa kuni chingoni mwake iko kamba iliyosokotwa sura lasa imeteremka maka sura imeanza kwa kutoa habari kuhiliki kwa abulahab adui wa mwenyezi mungu na mtume wake na kuwa hapana kitu cha kumfaa maali wala cheo au vinginevyo na inamwahidi kuwa ahera ataingia motoni na ataungua humo pamoja na mkewe atayekuwa naye na yeye amehusishwa kwa adhabu ya kufungwa kamba katika shingo yake ya kumvuta mpaka kwenye moto katika kuzidi kumwadhibu kwa sababu ya maudhi yake aliyokuwa akimfanyia mtume na maovu aliyokuwa akiyafanya kupinga wito imeteketea mikono ya abulahabi iliyokuwa ikiwaudhi wa islamu na yeye mwenyewe amehiliki pia hayatolindwa na adhabu ya mwenyezi mungu mali yake aliyokuwa nayo wanacheo chake alichokichuma ataingia katika moto naowaka aunguwe na, na ataingia pia kwenye moto mkewe huyo aliyekuwa akibeha masengenyo baina ya watu kama alivoingia yeye mumewe Yuh, yuh, ya yu yashingwa yakeita kuwakamba yamtende yakumutesa