بسم الله الرحمن الرحيم قل أعوذ برب الناس ملك الناس إله الناس من شر الوسواس الخناس الذي يوسوس في صدور الناس Wal kwa jina la mwenyezimungu mwingi mwenye wa rehema mwenye kurehemu sema ninajikinga kwa mula mlezi wa wanadamu mfalme wa wanadamu mungu wa wanadamu na shari ya wasiwasi wa sheitani khannas anayetiya wasiwasi katika vifua wa vya watu كتوكاننا جِنِّي نَوَنَا نوى نادامو صدق الله العظيم الله اكبر الله اكبر لا اله الا الله سوره الناس اني كماك. katika sura hii mwenyezi mungu anamwamrisha nabii wake sall wsalam amwendeye yeye amombe ulinzi kumkinga na shari kubwa zinazowashinda watu wengi kuzitambua kwa sababu zinatokana na matamanio yao na pumbao lao basi wakatumbukia katika yale yale wanayokatazwa hiyo ndiyo shari ya wasiwasi wa sheitan anayejificha machoni au hujidhihirisha kwa kificho wasiwasi wake ni kwa hila na khada sema najikinga na, na moda mlezi wa wanadamu mwenye kuendesha mambo yao mfalume wa wanadamu kwa ufalume uliotimia kuwamiliki wote wafalume wawo na maraiya mungu wa wanadamu mwenye uweza kwa kuwaswarifu kwa, kwa ukamilifu watakavyo na shari ya mwenye kutia wasiwasi wasi watu ambaye hurudi nyuma ukiomba msaada kwa mwenyezi si mungu dvidi yake ambaye hutiya kwakifi ho katika vifuwa vya watu ya yakuwachisha wasende kwenye njia ya wongovu kutokana na majini na wanadamu