بسم الله الرحمن الرحيم الحمد لله نحمده ونستعينه ونستغفره ونعوذ بالله من شرور انفسنا ومن سيئات اعمالنا من يهده الله فلا مضل له ومن يضلل فلا هادي له اشهد ان لا اله الا الله وحده ربي لا شريك له واشهد ان محمدا عبده ورسوله صلى الله عليه وعلى اله وصحبه وسلم تسليما كثيرا يا ايها الذين امنوا اتقوا الله حق تقاته ولا تموتن الا وانتم مسلمون يا ايها الناس اتقوا ربكم الذي خلقكم من نفس واحده وخلق منها زوجها وبث منهما رجالا كثيرا ونساء واتقوا الله الذي تساءلون به والارحام ان الله كان عليكم رقيبا يا ايها الذين امنوا اتقوا الله وقولوا قولا سديدا يصلح لكم اعمالكم ويغفر لكم ذنوبكم ومن يطع الله ورسوله فقد فاز فوزا عظيما اما بعد فان احسن الكلام كلام الله وخير الهدى هدى رسول الله صلى الله عليه وسلم وشر الامور محدثاتها وكل محدثه بدعه وكل بدعه ضلاله وكل ضلاله في النار ايها المسلمون عباد الله يقول الله عز وجل واصفا عباده المؤمنين والذين لا يدعون مع الله الها اخر ولا يقتلون النفس التي حرم الله إلا بالحق ولا يزنون ومن يفعل ذلك يلقى آثاما يضاعف له العذاب يوم القيامة يضاعف له العذاب يوم القيامة ويخلد فيه مهانا إلا من تاب وآمن وعمل عملاً صالحاً فأولئك يبدل الله سيئاتهم حسنات وكان الله غفوراً رحيماً. وبيزي واسلام. لوهي إن شاء الله تعالى napenda kuikumbusha nafsi yangu pamoja na kuwakumbusha nanyi mliohudhuria katika ljumua hii kadhalika wale wote ambao ujumbe huu utawafikia kwa njia moja ama nyingine leo tutakumbushana kuhusiana na جريمه الزنا والاسباب المفضيه اليها عباد الله اي والله جريمه الزنا والاسباب المفضيه اليها ذنبي لو زنفوا pamoja na kutaja sababu zinazopelekea katika dhambi hili ndugu zangu waislam katika wakati ulionao katika zama hizi tunazoishi sisi limekuwa ni jambo la kawaida watu kusifika na sifa ya uzinifu zinaa limekuwa ni jambo lisiloonewa haya mtu anaweza akazungumza mbele za watu hali ya kuwa anajitapa na kujisifu kwa kutaja idadi ya wanawake aliozini nao na upande wa wanawake huenda akataja wanaume ambao amewahi kulala nao katika maisha yake jambo hili kwa watu wenye akili na wenye kumwogopa allah tabaraka wa na ni wakweli kwenye nafsi zao na kwa jamii yao wataungana nami leo hii usione ajabu ukamsikia kijana wa kiislamu ana mpenzi wa kike yanir vivyo hivyo ukamwona binti wa kiislamu ana mpenzi wa kiume na pengine hili likafahamika kwao na mara nyingine akawa anakwenda na mpenzi wake katika nyumba ya baba yake na mzee anaona hakuna tabu hilo ni chaguo lake vijana waleo akili zao huwezi ukazishika hawashikiwi akili baadhi ya wazazi mabahau wasiokuwa na uelewa kufikia wakazungumza haya ayuhannas mwayashuhudia makasino na kumbi mbalimbali zilizoandaliwa kwa sababu ya kurahisisha dhambi la uzinifu leo pana makumbi ya starehe pana makasino na mapabu mbalimbali ya usiku ndani ya makasino hayo panapatikana wanawake wenye kujiuza kwa thamani duni kabisa bali utawasikia wakitangaza madisko yao kama wanaume utatajiwa kiingilio free wanawake bure ili uzinifu upate kuwa rahisi wanawake wanaziniwa katika makasino kwa thamani duni usidhani kwamba wazinifu hawa ni mila nyingine ya makafiri peke yao wanapatikana katika wao baadhi ya waislamu wana jamii zetu <coughs> si ajabu leo ukasikia vijana wana mageto yao wenyewe wakiita vyumba vya mauaji mobu ya vijana wana chumba chao maalumu kwa ajili ya uzinifu wakipishana na wasichana huyu kaingia na huyu huyu katoka na yule vivyo hivyo si ajabu leo ukaambiwa pana wanawake watano kumi wamepanga chuma kimoja chumba kimoja wanafanya kazi ya kujiuza na huenda wanaume wawili watatu wakakutana katika chumba kimoja kwa wakati mmoja na mara nyingine mwanaume mmoja akastareheshwa na wanawake wawili watatu fedha yako tu nasema wenye kuyafanya haya wapo ndugu zetu waislam i wallah fasha zina wakalla lhayaa wakalla lkhaufu min allah uzinifu umeenea haya zimeondoka vijana wakinamama wazee wakubwa kwa wadogo watu wamechunwa nyuso hawana haya khaufu ya kumwogopa allah tabaraka wataala haipo kwa watu haya nayozungumza si maigizo nazungumza lwake nazungumzia hali halisi ya jamii yetu na mambo yanavyokwenda katika nchi yetu na nchi nyingine duniani lakini fahamuni kwamba dhambi la uzinifu ni dhambi zito ni katika madhambi ambayo allah tabaraka wataala ameahidi kwa mwenye kulifanya moto