mwanamke akienda madrasa atajifundisha mengi kuna baadhi ya wakinamama ambao wanajifungua mwanamke wa kiislamu baada ya kumaliza kujifungua kuna ile wenye nifasi damu inatoka kuna baadhi ya wanawake wenye kujifungua anakaa muda wa siku arobaini haogi hakutani na mume wake wala haswali ye kazi yake ni kuhesabu siku arobaini hali ya kuwa wanawake wengi ile damu inakatika kabla ya kufika siku arobaini damu ile ikikatika kabla ya siku abaini mwanamke atakiwa ujitwaharishe uanze kufanya ibada na kukutana na mwime wako kama kawaida lakini mwingine hata kama ikikatika yeye anahesabu mpaka zifike 4 makosa unakuta nakaa muda mrefu hamwabudu mwenyezi mungu subhanwtaalnduuza miongoni mwa malezi kuna sahaba anaitwa mudbn jaba kijana mdogo sana zama za mtume madina panatokea watu katika nchi ya yemen yayee so wanatoka yemen wanaelekea madina wanamfuata mtume muhammadi salllah alaihi wasalam wanamwambia ya rasulllah sisi tumekua nini kabla hatuja kuona safari yetu ya kutoka yemen mpaka madina tunataka utupe mwalimu utupe shekhe utupe ustadhi twende naye katika mji wetu atufundishe dini ya allah subhanahu wa taala anawaangalia nasahaba zake kuna allahu kunauad akisoma urani yaaiatukuna marbnlhaabi anhu pembeni akipita njia fulani na shitan anapita njia hiyo hiyo shita anageuza njia anapita njia nyingine kuna uthman anhu sahaba ambaye malaika wa mwenyezi mungu anamonea aibu kwa ajili ya dini yake kuna sahaba fulani fulani nani ateuliwe aende na hawa watu yemen kwa ajili ya kufundishwa dini ya allah subhanahu wataala usiku mzima mtume sa wa, wa sallama, anaswali anamomba allah subanwta habari kutoka mbinguni inateremka inashushwa na jibril alaihi ssalam anaambiwa mtume salllahu laihi wasalam ya kwamba ina llaha khtara muadha bnu jabal mwenyezi mungu kamteua muadhi bnu jabal kijana mdogo anateuliwa aende kuwafundisha watu dini kama ngilikuwa hajaisoma namna gani angeteuliwa d amepanda juu ya mnyama wake mtume uhaa anatembea kwa miguu anaenda nampa anampa unaelekea i iatmdh huko usifikiri kwamba watu ni wajinga kuna watu waliopewa kitabu kuna mayahudi na wmanaswara utapofika huko anza kuwafundisha tawhidi anza kuwafundisha la ilaha laiha ilah muhaarasuulah wakikubali la ilaha liahllamuhaarasuullah teremka katika ngazi ya pili wafundishe namna ya kuswali swala tano wakiikubali swala teremka ngazi nyingine waeleze umuhimu wa kutoa zaka, zaka