لا وان يأتوا من القرآن يطلب الشم، ولا حافظ فهور الدين الكرماني من واتو إن الشيعة، إن الشيعة مجبورون أن يقرأوا هذا القرآن، هذا القرآن، تقيّة بأمر آل محمد. شوا ومن زميفك يصومه القرآن وطقيه وأمره من محمد صلى الله عليه وسلم هو من يضم وتقيه وطقيه تومي وتيه كتابه وامين تينا من كذابون بجالون خوامون منافقون القرآن إذا كنت تريد أن تتحدث عنه أو تريد أن تتحدث عنه فأنت تريد القرآن لأبو بكر بعد أن ذهبت حديقة الموت أو ذهبت في اليمامة وإسلام ولكاء لأبو بكر لما الصحابة وككاشفانه وانجيبه وكبينه هذين بأنه أبو لقد يكون هناك من يكون هناك من يكون هناك من يكون هناك من يكون هناك من يكون هناك من يكون هناك كأن يكون هناك من يكون هناك من يكون هناك من كأن هناك يكون هناك من يكون هناك يكون هناك من يكون هناك من wilayati lislamia katika miji na majimbo ya kiislamu ikapelekwa qurani kwamba watu wote waislamu wasome qurani hii sasa aliandika ni dhalimu mkubwa sasa nyinyi mlikuwa mko wapi mpaka qurani hii andikwa na madhalimu je madhalimu hawo hawawezi kupotosha kwa hiyo kwa takia yeno kwa ma maneno yenu dhidi ya masahaba ya mtume iwe mkubali kwamba wao wamefanya kazi ya kumridhisha mwenyezi mungu subhanahu wataala na kwa hiyo watakuwa kwenye fadhila au mseme kwamba kazi hii walioifanya wamepotosha ndani yake kama kina paulo na na haya ndiyo wanayosema naaya na haya ndiyo ndio anaosemaakina mashia na ndio maana takuta kwenye vitabu vyao kea tafsiri za ayashi wananukulu maneno kama haya wanasema lau kuria alquranu kama unzila laalfaitana fihi musammain lau qurani kama ingesoma ingesoma kama ilivyotajwa kama ilivyoteremshwa basi ungetukuta sisi tumetajwa lakini wao hawakutajwa kwa maana ya kwamba qurani imefanyaje qurani imebadilishwa kwa hiyo rahi hii si rai ya watu wanne watano <todicata> katika madhehebu ya kishia bali ni atbaqu wamepatana wana wachuni wote isipokuwa wachache katika madheheku yakishia katika wanawachuoni wa karni wa sita ambayo tumewataja wakina wakina tusi wakina sheikhu taifa wakina saduku lakina lmurtada na sababu ya kupelekea kuwapelekea wao kwenye hilo ni kwamba liajli masaliha kathira kama wanavyosema nehmatullahi ljazaili kwa sama maslahi mengi mwa hao ili wasij wakatukanwa na nyini mnasoma qurani hii kwa ajili ya taia kwa sababu takio ni katika dini za baba zenu wakina abdullahi bin saba kwa hiyo mpaka hapa sisi tunasema kwamba ushia si uislamu kwa kwahiyo hawanawanaokuja humu wetu wakina abdillah nasiri wakina mayunga ambayo skuhizi anajiita alii baadala ya omar na wengine wajibadilisha majina ya abubakari mtu ajiita abu aiman sabukufanyaje watu kama hawa wanaokuja uu watakuficha ewe waksis tuseme hivyo kwa sababu asabautuwamesoma vijiamlet vyakina nani wamesoma vijipamleti vya kina almurtada alaskari mwenye kitabu chake abdullahi bini saba waasatiri ura akaandika urongo akaidhulumu ilimu ya hadithi kwa sababu hana ucambuzi wa ilimu ya rijali ya hadithi akayahoofisha na yataka yeye na hai yakuwa ni jahil تصاوي علمي حديث ولله الحمد من يزنون قول وليما بدعة قلت كون زين أما أن يبقى يوم كبوة أو المرتزلة مبقى فيها وصاصة قلت من يزنون قول وليما علمي حديث علم الحديث نور كلا مجي أنا داعي ولا جباعي تكتك علم علمنا فني نكلا مجي أنا كل يدعي وصلا بليلا وليلا لا له بذاك ولا na kusanya wan na huku na huku wenyewe wewwaaditwakianali a adii bidana ruda lna kwaiyo akadar kakusnakusanya akaijidofita ijiriwayatake vitano akaandika abdulah bn saba waastir ra akapinga kueuaabdlah bn saba tano akazidhofisha akasema kwa sababu zimekuja kwa njia ya saifu bn mar atamimi alburjumi abi kumbe wao u kwa sababu katika misingi ya lu hadii ni kwamba almru la ujar mtu aneruhiwa enyewe ana nfasi yaujeruhi hawezi kumjeruhi n sasa wa si uaaeruhi asaab kadaun dajalun nahii ndi aswa tia darakati za jarhi daraja daraa yakini kabisa katika ni mtu watil kadhab وضا فسوال في هذه الدرجه هو الهواء نافس وكجلي واجب هوا وكنا مرتضى العسكري اوكي انغاليه محمد جواد المغنية وكما انغاليه هو الكاشف الغطا ما انت انغاليه كنا عبد الحسين شرف الدين الموسوي وتوانا انكم بده kadhabun hawanuna munafikun waongo wanafiki na hawa ndio wanaoizungusha sasa hivi madhihejijakishia katika skarino hizi na was mashia wote hawarejei kule kwa zamani wanarejee kwa hawa katika zamani za sasa kwa hiyo itikadi yao wanaificha na kuwadanganya waislamu ili wapate kujifanya kwamba wao pamoja na sisi kini tukiwaangalia wanaochuani awwazamani kma huyo mallahari meni asema in sisi mshia la njtmiu mahm sisi hatuwezi kukusayika aoja a asuni l ai kwa munu i a a ai waa kwa a i io nm yulun kwa sababu aasuni waasema a aawa كان محمد النبي هو خليفته وكان آه آه محمد النبي مولوان ولي أمبي محمد نمتموك وخليفته لخليفوك محمد بعده بعد أبو بكر نبأني أبو بكر ومنقوا محمد نولي أمبي محمد نمتموك محمد محمد أمبي خليفوك أبو بكر أسأل ونحن لا نقول بهذا الرب سيسية مؤمن منقوا سيسية مؤمن منجوهون ولا بذلك النبي ولا تمامين نبيهون بل نقول بل نشينا إن الرب الذي خليفته أبو بكر موجو أنباي خليفة خليفة أبو بكر ليس ربنا هو شيء ملويت ولا ذاك النبي نبينا ولا سيم متنواكن ولا متنواكن ولا متنواكن ها ويوه كي يسول مثاله ونجي وسنانه يقول ما سيسي نا مسيحية في كتيبات مولى وسبب صوتك لا إله إلا الله توجه برفقانة لسياحة كسيب رديانة كيراني وتقول هنا كيل وفهار هو فهمه شيعة ولا يفهموا لمن الإسلام أه هاي أنا من أكون الله الجزائري bali maneno kama haya aliwahi kuyazungumza kijani kwenye kasti yakeu aayehalibakauatuamu ao maana kwamba sisi tuna mungu wetu na wao waona mungu wao sisi tuna dini yetu na wao na, na dini yao k ndugu zangu katika imani hii ni tambihi ya kwanza kuhusiana suala zima la qurani na watakuja kukanusha kusema kwamba sisi hatukubaliani na suala hilo na kali washakanusa wakishakanusha okay, ukisoma vitabu alivyoandika kama abdullahi nasili ameandika kitabu shia na qurani kadanganyi akatumia uongo mwingi mwelendani sababu si msomi ni mrongo mzandiki mzandiki si msomi