بسم الله الرحمن الرحيم. إن الحمد لله نحمده ونستعينه ونستغفره ونستهديه. ونعوذ بالله من شرور أنفسنا ومن سيئات أعمالنا. من يهده الله فلا مضل له ومن يضلل فلا هادي له. وأشهد أن لا إله إلا الله وحده لا شريك له. وأشهد أن محمدا عبده ورسوله. صلى الله عليه وعلى اله واصحابه ومن تبعهم باحسان الى يوم الدين وبعد فان اصدق الحديث كتاب الله وخير الهدي هدي محمد صلى الله عليه وسلم وشر الامور محدثاتها فان كل محدثه بدعه وكل بدعه ضلاله وكل ضلاله في النار اللهم انا نعوذ بك من النار rbi shrah li sadri wysir li amri wahluluqdة minlisani yfقahu qauli wapendo tasamajiwa fika tv assaam aliku wrahmah barakauh waasd llh aukatkum bkl ir nam leo katika kipindi chetu tutazungumzia maudhui ambayo anwani yake la uharib baitaka biyadik la uharib baitak usiibomoe nyumba yako kwa mkono wako kuna watu wanabomoa nyumba zao wao wenyewe hawa nakusudia wanaume wako ambao wanabomoa nyumba zao wao wenyewe kwa mikono yao kwa tabia zao mbaya tabia mbaya na yote tunarudi pale pale kwa yule ambaye ni kauamu mwanamume mwanamume aka akamnanii akamwona mke kwamba ni mbaya kumbe yeye ndiyo mbaya kwanza yakitokea matatizo jeyangalie wewe mwenyewe kwanza nafsi yako uko sahihi unaweza ukambebesha mtu mzigo kumbe wewe mwenyewe ndio mwenye matatizo sikiliza hii story hapa hikikisa kuna bwana mmoja alienda kwa shekhe shekhe alienda kwa kwenda kumshtakia nini matatizo yake alikwenda kumshtakia matatizo yake yanayohusiana na mke wake kwamba mke wake tahawalat taghayarat amebadilika sio kama alivyokuwa mara ya kwanza sasa mambo ambayo ameyashtaki kwa ule shekhe kuyashtakia kutokana na tabia za mke wake ni kwamba asema mke wangu hivi sasa asbah sasn yaani maneno mengi tantarira mke wangu amekuwa ni salitlisan yani ni kwamba ana maneno mengi sio kama alivyokuwa mwanzo mwanzo alikuwa na maneno mazuri nini lakini sasa ana maneno mengi simuelewi mke wangu simelewikeanaau jambo jingine katika mashtaka yake asemarauha jaf majibu yake mabaya makavu hana majibu mazuri zamani mke wangu alikuwa na majibu mazuri nikimwambia kitu ajibu vizuri lakini hivi sasa kulikoni ulimi maneno mengi machafu majibu mabaya wakalamuhaaif maneno yake ya mkato mkato tu sio maneno ya kuendelea mtu ukamsikiliza ukamwelewa maneno yake ni ya mkato sijui utakavyo ndo hivyo hivyo cha, cha, ukisema canombeukisemachaambacangombe kwani vipi ndo hivyo utajiju shauri yako ni amebadilika asema idha amartuha la amartuhalata nikimwamrisha hatii wakati twaa kama tulivyozungumza kama umefuatilia vipindi vyetu waa ni kitu muhimu sana ni wajibu ni haki ya mume kutwiwa usipomtwi mume una mdhulumuwewe sasa mwanamke mpaka toa ilikuwa hakuna sema idha amartuha la nah, tuti nikimwamrisha atii wa idha hawaftuha wahadatuha alat nikimtisha maneno anayosema anasema hivi ma badalak ifal ma badalak nikimtisha kwamba nitakupiga nitakufanya hivi asema fanya utakavyo lakini mimi msimamo wangu ni huuhuu huu naam waidha hajartuha kalat nikimwahama kwenye malazi husema nimeshtarehe na umeniparaha maana alikuwa na alikwa nkilalanawewpia naanatabutu lakini huku kunihama huku basi alhamdulilah rabiaamin nime nimepumzika sasa huyu bwana ashtaki asema jarabtu maha kula sheiin falam yuflih madmadha asna. asna nimejaribu kila kitu nimefanya haya na yale rai zote nimemaliza hakuna jawabu sijafaulu sijafanikiwa bado mke wangu ni mjeuri madha asna nifanye nini mimi anayashtaki maneno haya kwa shekhe kachanganyikiwa nyumbani mke ya mpenda lakini mke amebadilika yaani dalili zote zilizopo ni dalili za mke kutaka kuondoka nyumbani kumbuka anwani ya maudhui tunasema la latuharib baitaka biyadik la tufsid baitaka binafsik usiharibu nyumba yako yuwe mwenyewe huyu bwana hakujiangalia yeye aliangalia mambo ya mke idha aradta an tadhkura uyuba gairik fadhkuru uyuba nafsik ukitaka kutaja aibu za mwinzio ola zako kwanza kujiangalie kwanza kabla hujataja aibu za wanza kwa hiyo huyu mume alimwangalia mke hakujiangalia akaja eeauanaaamamboama aya asema maha shein, yufrih, Kila kitu kula lakini sijapata basi yule shekhe asema qultu nikasema hivi ana samitu mink walam asmac minha wewe nishakusikia umezungumza hayo waliozungumza lakini mke wako sijamsikia nataka na yeye nimsikie wlhukmu la yambaghi lahu an yuhkama hata yani hata yusma yani zile tarafain yaani hukmu huwezi kwa mna mtu mmoja lazima mpaka watuwote wawili wawepo yani mshtaki na mshtakiwa kwa hiyo we nimekusikia w mshtaki mshtakiwa yuko wapi na mimi nimsikilize huyu bwana wasema qal inshita ahdhartuha lak fasamita minha ukitaka nitamleta hapa ili umsikilize He? umsikilize naye asemanini yiule shekh yakasema la uhibu an asmaa minha lan wainama uhibu an asmaa minka akthar wa an tukhbirani blmazid sawa asemamis taki umskiliza yee natakanikuskilize wewe zaidi ajibbiamanatin min fadlik natakanikuskilize wewe zaidi kwoyo nitakuuliza maswali uyajibu kwa uaminifu itakuwa kama anayeongea ni yeye w nsha kusikia Hehe. kwa hiyo hapa pakawa na na maswali sasa yule bwana ataka kuelewa kwa nini mpaka imekuwa hivi kabla hajajibu yale mashtaka yale ikabidi kaza amuulize maswali hakukurupuka ushehe maswali yenyewe ni haya fuatayo صلي لا كوانزا امام بيها أم موليزا هل تلقي عليها السلام عند دخولك البيت موميا اوليزا هل تلقي عليها السلام عند دخولك البيت جي انا مساليميا مكيو اكاتي انا بوينجيا نيومباني جيت من العمل ودخلت في البيت هل تلقي عليها السلام je wampa salamu isma aljawab jawabu wasema ayanahyanan hal tulki laiha lsalam inda dukhulika lbeit qala ahyanan baaadhi ya nyakati sio siku zote kuna baadhi ya nyakati mimi nafanyaje nampa salamu ni kiingia namwambia mke wangu assalamu alaikum warahmatullahwabarakatuh ها السلام <سؤال> عليكم ورحمه الله وبركاته با احيانا بعض يا لكن سيو سكو زوتي سؤالي أم بيلي اموليزا هل <سؤال> تصافحها كلما دخلت البيت <سؤال> هل تصافحها كلما دخلت البيت