الله الله الله, الله. الله. حب النبي سرى سرى في قلبي فازدهر فنار لي دربي, دربي. ونوّر البصرى إلى تشوكي <applause> إلي عن قبوة فإذا إلي سورة المسد أو تبت يد أبي لهب وتبا وامرأته حمّلت sheafir rahmani anasema wlma samiat ma nazla fiha wafi zujiha min alquran ile mwanamke alipata habari kwamba n aya katika quran, kuna sura katika quran imeteremka kwa ajili ya kumtaja kwa ubaya wake mumeo pamoja na wewe mwenyewe atat rasulllah akamfuata mtume wahwa jalisun fi lmasjid inda alkaba akamfuata mtume amekaa msikitini kwenye alkaba amekaa pamoja na Abu Bakar Wa fi yadiha, mkononi mwanamke fihrun ambalo nijiwe ambalo jiwe katika alaaa nabawai ya mknoni kama ni jiwe ambalo unaweza kulishika linalaa kwa mfano jiwe ambalo linajaa kiganja kizima linaitwa fihr sasa akasikia kwamba umepata habari kuna surat lmasad imeshuka kwa ajili ya kumlani mmeo na wewe mwenyewe umetajwa akawambia eh, ndio akachukua jiwe akachukua jiwe kubwa sana akamkuta mtume saa sallam amekaa kwenye lkaba alikuwa amekaa msikitini pale kwenye lkaba akiwa na abubakri sidi rillah anhu la wafat liha aa aliposimama mbele ya mtume wake wa amekwenda alipofika mtme hadha llah bibasarha n asulilahyn nn alikua hamuoni pale okuwa abubakar faala uami akawambia aamtme anamsikia Abu aanaonaaababai abubaa aina sahibuka jamaaya kaamaya aa balaai anah yau eata habai wama aatuaaaaama mtme nanatuanaaaaaa aeye kama ningelimkuta unaye hapa ladarabtu bihadha lfihr fa ningelimpiga kwa jiwa hili kinywa chake yani ningekwenda kumpiga huo mdomo wake wa kutukana natukana watu ili jua nilikuwa nimenileta special kwa ajili ya kumpiga namna namnahii ama wallahi la shaira yeye hanijui kama mimi ndio malenga mkuu wakati anasema namna ile mtume yupo pale lakini hakumwona mtum hakumwona mtume wasallam hii ni moja katika miojiza ya mtume slwa mtume amekaa hapa abubakar amekaa hapa yule mama anamuona abubakar lakini hamuoni mtume hamwoni lakini mtume wasalam, anamuona huyu mama najie alilo nalo na maneno anayo yasikia يقول ما ما أكذى فقال أبو بكر، أبو بكر أكمل بي يا رسول الله، إما أنتوا والله، أما أترأها رأتك، هي كونا كما أمي كونا، فقال أنتوا أكمل بي، ما رأتني حكنيونا، الله أكبر، ما رأتني حكنيونا، لقد أخذ الله ببصرها عني. mwenyezi mungu amempofoa macho kwangu kashindwa kuniona mimi hakuweza kuniona kwa sababu mimi hakuweza kuniona kwa sababu mungu amechukua macho yake la ilaha illa lllla sasa hapa ndugu zangu tunapata moja ya mafundisho kwamba mtume salllah alh wasallam ni mujiza mtumea amekaa hapa abubakar amekaa hapa vipi ameshindwa kumwona ni kwa uwezo wa allah subhanahu wataala Arada, hiya aradat rasulllah fa akhadha llahu bibasariha yule mama amekuja amemkusudia mtume kuja kumpiga lakini mwenyezi mungu subhanahu wataala akaja akayachukua macho na hapa tunapata mafundisho kwamba ni katika moja يا معجزه يا صلى الله عليه وسلم روى أبو, بك... ابو بكر البزار رحمه الله ابو بكر البزار هذه القصه وفيها انها لما وقفت على ابي بكر روايه ثانيه ابو بكر البزار وي الي اصمما ابو بكر قالت اكامبيا ابو بكر ابو بكر يعني يا ابو بكر وي ابو بكر هجانا صاحبك امتتكنا جماعه yako تمسكي أمت فقال أبو بكر أبو بكر أقام لا ورب هذه البنية ننا أبا قوموا ونبهي لا ورب هذه البنية ننا أبا قوموا ونبهي من ينبهي نناني من ينبهي نناني يعني على الكعبة الله سبحانه وتعالى أسما ما ينطق بالشعر أبو بكر أنا مكتلية mtume hatungi mashairi hayo anayo yasema wala yatafawahu bihi wala hayatoki kinywani kwake ki. fakalat yule mama akamwambia la musaddiq hakika wewe unamwamini ni kweli unachokisema ni kweli sasa huyu mama hebu fikiria huko alikotoka omu jamil wa hamalata hamalat lhatab jamil jina lake ni arwa baba yake ni umaya ambaye ni na umaya ni mtoto wa nani wanani arbintu harb yani arwa ni mke wa abu lahab, abu lahab na mkwewe abulahab alikuwa anaitwa harbu yani vita vitawaswaili wanasema harubuaumeuona bwana harubu ni harbu babu wa arwa ni nani ni umayya huyu arwa anakutana na abu sufian kwa baba yao mmoja sina uhakika mama zao abu sufian kabla hajasilim naye alikuwa katika mmoja ya maadui wa uislam lakini alipokuja kusilim akaja akafanya mambo mema na akawa na mchango mkubwa sana katika uislamu sasa huyu mama haya ndio aliyotaka kumfanyia mtume salalwsaa Fakana abu lahab yfal kul dhalik whwa amu rasulillah abu lahab alikuwa anafanya chuki zote hizi ugomvi huu wakati yeye ni ami yake mtume si hivyo tu acha uami wa alikuwa ni jirani yake shekhe safir rahman anasema kana baituhu ilikuwa nyumba yake imeungana na nyumba ya mtume sal llah lh wasalm kama kana gairuhu min jirani rasulillah kama ilivyokuwa vile majirani wake mtume hu wanamuudhi mtume wahuwa fi yani, nyumba zetu za ya nyumba za kupanga wapangaji wengine wana visa ni ni muislamu islammwenzio lakini akishamuona tu mwanamke mwenzake labda anatawadha anakwenda kusali yeye ndio chumba cha pili anafungua taarabu anafungua taarabu rusharoh ama anafungua mziki wa aina yote ama anafungua tv kwa sauti ya juu kisa anamkera huyu mwislamu kama unafanya hili wewe huna tofauti na mke wa abu lahab kama mwislamu anafanya hivi hana tofauti na abu lahab inakuaja mwislam anaweza akayafanya haya hamwogopi mwenyezimungu subhanatahala katika nyumba za kupanga All Game. nyumba za kupanga. kila mtu anaishi katika ile kulingana mbazoataafricayuzakuakacafua mlendani anaeza kafanya chochote kwa sababu amelipa kodi mwenye nyumba yee anachojua ni kodi tu basi ndicho anachotaka kwa nyumba mmefanya hivi sana bado anaweza yake. Na kuna ya wenye wengine hasa weislamu, wenye dini yao anasema nyumba yangu anamwambia dalali nymafanya wanymaacedaawenye aasaz kgundua mangai m ntamtoa pili nikigundua kwamba inapigwapgwa mzki ntamtoa tatu nikigundua kwamba inafanywa ibada tofauti na imani yangu nitamtoa aanayule darai anapoitangaza ile nyumba anaitangaza kwa masharti hayo nyumba ni ya sheheyo umbe mtu mwenyee sishehe asaeukiwa yani, okay, na msimamo wa dini yako na imani yako unaonekana rala ابو لَهَبْ يمكن ان يكون الله عليه وسلم. قال ان يكون لك إسحاق ابن إسحاق كان النفر الذين يؤذون رسول الله في بيته لك ان يكون أبو لهب والحكم ابن ان العاص أمية udi mbaloakimdimezi abu lahaaa babia a b abi uad bn ara tثafbn asda ahudi a anu jranhawawalkuwa iajirani zakem wlm slm mnh aad hakuna aliyesilim illa lhakam ibnulas yeye alikuwa ndiye aliesilim. ndiye aliyekuwa amesilimu fakana ahaduhum yatrahu alihi rahima shatin wahuwa yusalli hawa ule chuki walikuwa wanamsubiri mtume anaswali kwenye lkaba wanachukua utumbo wa mbuzi atumbo wa mbuzi au wakondoo wanamsubiri mtume yuko ruku ama yupo sijida wanamuwekea utumbo wa mbuzi mgongoni kwake Jamani chuki hii leo wako wapi llahamewachukua na huko aliko akhera mungu subhanahu wa taala anawadhibu nadhani kwa hapa panatosha mpaka tutakapokutana tena wewe na mimi kwa uwezo wake allah subhanahu wa taala katika sehemu yetu ama kipindi chetu cha 14 subhanakallahumma wabihamdika ashhadu an la ilaha ila anta astagfiruka waatubu ilaik والنبي النبي سر في القلب فازدهر فنار لي دربي, دربي ونور البصر الله, الله