na mpendo wa mtazamaji wa afrika tv tunaendelea na kipindi chetu kipindi utamu wa ndoa kwa wale ambao hawajaoa wakosa mambo mengi sana sijui madha yantadhiruni azawaju raha ya shekh madhatantadhir wangoja nini eh? leo utoke nyumbani hapa ndugu yangu wende huko ukapike mwenyewe ukaoshe vyombo mwenyewe sijui hakuna mtu wakukutana ndevu hakuna mtu wakukupaka mafuta hakuna mtu wakukuambia pole e fasheh mbwana usieoa ndugu yangu mbwana zakaria mwana kwa nini wakibomawewefka umbaniale wapokewa na mamie wafika nyumbani pale wapewa pole wafutwa jasho wala huna jasho wapewa juu isio kwaju eh, asiri eh, wakaribishweishemekaatukakula wa, eh, mkataa vibofulo tu hupati kaimati zile nzuri kwa sababu utakikuoa kwa hiyo ndugu yangu mtazamaji unaefuatilia kipindi hiki chunga sana yatakiwa uchunge sana wasije wakaingia mashetani majini na mashetani watu wakaja wakaaribu nyumba yenu wakaja wakaaribu nini upendo wenu na hawa mashetani hawa afadhali ya shetani jini ukisema audhu billahi min ashaitani rajim yafiru eh? wayatawala wayudbir shetani jini ukisema audhu billahi min ashaitani rajim akimbia lakini shetani mtu in nsshean yani mtu ukisema audhubia ia arata ia ulta ba nhan raim huwa yuwasil wayaul bsaamanahimaanati maa shetani mtu ni mbaya si mchezo kwahiyo chunga sana kwahiyo katika masheani ambao wanatakiwaahnaatutawataja wa hapa mbele nslla tutawatajaaini wanza walama wa jueni na haswa kaswa wewe mwanamke ana haulai shayatin kad yuharib wa yuhadim baitak waweza wakakuvunjia waka nyumba yako wakakubomolea nyumba yako na miongoni mwa washetani wakubwa ambao nataka uwe makini nao na haswa haswa wewe binti wewe angalia wasailu lilam wasail lilam ayan lati tuarbbuyut silahun dhu hadaini wasaillilam angalia sana vyombo vya habari hivi juzi wakati niko morogoro niko na rafiki yangu tunatafuta yeye anatafuta mke lakini tukampata binti mmoja akakubali kabisa lakini baadaye akaambiwa na huyu jamaa kwamba mimi nna nina mke nishaoa basi mtoto wa kike akasema sitaki akabadilisha pale pale kwa nini hutaki nimeona mkanda wa mathna kuna mkanda wa mathna tanzania hapa hupo mkanda wa mathna kwamba mambo ya wake wawili mathna wathulatha warobaa watu wanaona kwamba ni uhasama kwa hiyo mimi siweziangalia binti wa kiislamu huyu kashaona kwamba ukewenza ni wahasama kwa sababu ya nini wasa kaangalia video ambayo haizungumzii vizuri habari ya, ya ukewenza inazungumza zungum, ina vibaya mwenyezi mungu hawezi akakuletea kitu kibaya chenye madhara na wewe yuridu llahu bikum lyusra wala yuridu bikum lusr mungu hawatakia wepesi bwana hawatakii balaa lakini sisi wenyewe kwa matatizo yetu si wake si waume waume wamekuwa si waadilifu watu wanaoa kwa kwa kwa kwa kwa ni mashindano tu sababu fulani kaoa na na naoa au adabu mke mke kweli kweli ukioa nia hiyo utaishi nao vizuri kwele. lakini eo oa ajili ajili ya mungu. Na wewe kubali kuolewa kwa ajili ya mungu mungu mungu kubali kuolewa mume awe mungu, mke awe mcha mcha mungu vile vigezo w mashindanoka tuone kama kutatokea matatizo lakini matatizo vile, vile ni kawaida katika maisha ya ndoa hakuna hata mtu mmoja ambaye atatuambia kwamba nyumbani kwake hakuna matatizo laisat lhayatu zaujia wurudan maisha ya ndoa sio kama vile ni, ni mawaridi tu eh? hakuna miba wala nini ni mawaridi tu, ni raha raha tu hapana bwana eh? la yakunu laishu la hilwan kullaha namalaishu suhuluwauzun maisha hayawezi yakawatamo siku zote maisha yanakuwa uchungu an yani tabu na rahayaumu lk wa yaumun ya unapata uzito unapeta wepesi leo kila kisamvu kesho utakula nyama leo kila kilananii kila dagaa eh? kesho utakula nani utakula utakula samaki labda kolekole ndivyo ilivyo lakini maisha hawezi yakawa hivi moja kwa moja wakapata matatizo leo maisha leo kuna mvua kesho kuna, kuna kipindi cha kiangazi kuna kipindi cha mchoo mcho aaabd baadhi ya wasail lilam wanaweza wakaleta tamthilia eh? musalsala ule eh? wanaweza wakauleta ikawa unaonyesha jinsi mtu anavyokaa na mke wake anaishi yani watu maisha ya ndoa yale wanaishi vibaya kwelikweli tabo mke anyanyaswa kwelikweli mpaka mtu wapata uchungu yani jinsi walivyotengeneza ile picha alafu baadaye wanageuza kibao wanakuletea picha ambayo ina watu lakini ni mtu na hawara eh? lakini angalia maisha wanavyokaa wanaishi maisha mazuri kwelikweli wanachokifanya wao wa wa nini waeke chuki katika zawaji yani ile ndoa alafu huku kwenye nani eh, na na nini kue kuna maisha mazuri, kuna maisha mazuri kueli kueli, hakuna tabu, mtu anapewa wakati wote yani uhuru nyumbani usharmuta naufuska nanuna maisaazote hzi ni taz za shean na na hana masikio wala hana macho na katika katika katika wengine ambao mwanamke katika nani katika maisha Fi ni vikao vikao vile vikao vile htai weyeendana maskio waa anachahangine aaasfaria nb aaokaa anawake aka aaz waaahst waaa uongo unaona bwana alafu tena almaasi maasi nayo pia nijjishetani baya sanaasaaaasndoaoaadoia iakanyumba kao haya ni mashetani nshalla katika vipindi vinavyokuja tutakuja kuzungumzia kwa makini haya mashetani na madhara yake alafu via alafu vile vile adamu larari ian mwanamke kuto kutulia nyumbani amekuwa ni araja walaja kazi yake ni kiguu ndani kiguu nje kuwawa na kuingia kutoka na kuingia mwanamke hatulii nyumbani na njia mara mara mara mara sokoni mara kuna hafla ya mjoba, mara kuna ya ya mjomba nani mara... hili ile nyumbai utamu wa ndoa wakarna fi kun wala tabarajna tabaruja ljahiliyati lula tuliani nyumbani mwenu kwenye majumba tulieni wanawake mnani kuzungka, zunguka mtu kapaka madubasha halima, lipstick lipstik siku sikuhizi kuna <laughs> e, subhanllah ya subhana allah kuna mapambo watu waweka mwenye macho mu mijidubasha imewekwa u sikioamaka mtu, mtu, bina, yule mume akiingia akimwangalia ashtuka damne, Hei, kin, kina mama nyi mnafanya mambo yapo wanja zauianmbani akiwangalia astuka mjidudaamambo yamapambo shaa mngu akinub mwanamke anatakiwa atulie nyumbani wewe bwana ni njiwa chakula chako nyumbani waletewa usiwe kuku ukaangaika maana kuku chakula chake jaani una wasiwasi gani we ndio bosi lakini bwana eti na wao nao wataa wakawatafti waume subhanllah raha uliopewa na mwenyezi mungu bado wataka ukaangaike ndio mwanamke anapokuja nyumbani ukamwona kwa shughuli anazozifanya u ka harubu anazozifanya wakati mkono wa mwanamke mwiwaakeke amke na mumeawe mume sauti ya mkeya mke sauti ya mumeya mume, ya, mume lakini leo sivyo ilivyo mpendwa mtazamaji wa afrika tv kipindi ambacho sasa hivi ni kipindi cha nini utamu wa ndoa ndoa utamu wa ndoa ndoa ina utamu wake tutazungumza kwa kirefu fuatilia vipindi vyetu hivi hivi sasa bado twachombeza twa chombeza tu hii yote ni, ni mukaddimati basi kwa hiyo inatakiwa uyaelewe haya ambayo tumekwambia vile vile katika maisha haya ya ndoa haya ili upatikane utamu wa ndoa katika nyumba basi kuna mambo lazima yafanyike ili upatikane ule utamu wa ndoa wa kikweli kweli lazima nini lazima kuna mambo yafanyike kuna mambo yanayoleta ule utamu wa ndoa yni alumuru lati tajlibu rahata fi lmanzil ai fi lhayati zaujia mambo ambayo yanaleta raha yanaleta utamu hilwa yan eh? fi lhayati lzaujiya aaa taatu zauji komti mume komti mume ni katika mambo ambayo yanaleta utamu wa ndoa inshaallah kutokana na mda tuishie hapa kipindi kijacho tutaanzia hapa hapa kwenye mambo ambayo yanaleta raha katika nyumba salam عليكم ورحمه الله وبركاته واستودعكم الله