mpendo wa mtazamaji wa afrika tv tumerudi tena e, tumesema kwamba katika mashetani ambayo yanaharibu nyumba yanabomoa nyumba nyumba ikabomoka ikawa watu hawaelewani tena talaka zikashuka e, nini tumesema ni ibr ni mwanamke kuwa na ibri mwanamke akiwa na ibri basi hapo nyumbani hapa enei hapa enei na sababu tumesema za kuwa na kibri nini na kujiona kule ni aljahu cheo na kama tunavyojua aljahu la yamutu walakin yamutu sahibu ljah cheo pale pale kwa hiyo mwanamke akiwa na cheo fanyeni uchunguzi fanyeni upelelezi illa manrahima rabbi yaani mwanamke ambaye ana cheo basi mumewe si lolote si chochote na hata kama nje ataonyesha kwamba ana anaadabu lakini huko ndani mume hathubutu kusema akiambiwa ingia mvunguni ataingia akiambiwa leo mimi sitaki utoke hapa hapa niache mime, ni basi atafanya lakini so, ajua ngui kibautokutafanaikarka akeotiau aemaaza kewangu anikute naiko midumi ambayo imetawalwa namna hiyo kwa sababu mke mke anafanyaje hio bau nini anaangalia ile mali ya mke ile ndio mai aken kile cheo cha mke dochamfanya akawa dhalili kwa hiyo kina kinamama vyeo mungu hawapi hawapi nani wana wanaume wana yao anawapa na wanawake mungu ni mwaadilifu kwa hiyo wewe mwanamke ambaye mungu amekujalia umesoma ukapata cheo hicho basi cheo chako kiwe kitumie vizuri kisiwe ni cheo cha kuja kuleta matatizo katika nyumba yako ikawa kwa sababu una cheo wamdharau mumeo a na cheo hata uwe rahisi hata uwe nani lakini cheo cha mume wako kiko juu pale pale cheo hiki chetu sisi binadamu ambacho tu ume, umepewa labda nlabda umepewa na raisi eh, umepewa na mkuu wa mkoa labda umepewa kwamba wewe utakuwa fulani hapa lakini kuna cheo ambacho mwenzako kapewa na mungu moja kwa moja na amekitangaza hiki pia ni mungu amekupa lakini hakukisema lakini kuna ambacho cha nyumbani mungu kakisema moja kwa moja akasema rijal ukauamunas kwa hiyo nyinyi ni wajibu wenu umtwii mume wako sio kwa sababu una cheo basi ukadharau cheo hiki ambacho ni cha juu zaidi hiki cheo hiki ukikifanyia mchezo cha mume wako ukaangalia chomwa mwanamke yote asiyemtii mume wake swala yake haivuki kichwa chake wewe swala isipovuka kichwa chako utakwenda pona vipi na mtume anasema awalu ma yuhasabu alaihi alqiyama yuma lqiyama asala faidha saluha sala sairu amali wa idha fasadat fasada sairu amali jambo la kwanza atakalohesabiwa nalo mja siku ya kiyama ni swala yake swala ikiwa safi mambo safi swala ikiwa mbaya mambo yameharibika sasa wewe la tjawazu salatuk anrasi yani haivuki kwa sababu gani kwa sababu ya kumwasi mume wako sasa mwenye cheo kikubwa ni nani ni hicho cheo chako cha bodi ya nini au ni cheo hiki cha huyu mwanamume ambaye amepewa na mwenyezi mungu jalla wala kwa hiyo wanawake wengi nyumba zao zinaharibika kwa sababu ya kibri zinabomokasa kinachomfanya na kibri nini ni cheo aljahu cheo hal kadhalika walmalu mwanamke akiwa na mali pia kibri, eh, yani sababu ya kibri chake ni almalu mali. mungu mwadilifu. anawapa anawapaanaumemanaapa mali una anawapa wanawake, wanawake matajiri kuna wanaume maskini kuna wanaume maskini kuna, kuna, kuna, kuna, kuna, kuna wanaume matajiri kuna wanawake maskini kwa hiyo mungu ni mwadilifu kote kote rijala wanisa. kote kote aas teteanaaika eh, falullahi yutihi manyasha wllah hulfal naam kwa hiyo almalu mke akipewa sasa inakuwa sasa anakuwa na nini bwana anauabe akinunua tano tano anaweza kama nchakula naweza nkanunua nguo naweza nkanunua mwenyewe sijua watoto wangu a sasa nini anidhalilisha n yani, twaa inaondoka kwa hiyo huyu tayari ameshashawishiwa na cheo chake baada ya kwamba ana cheo ana mali akamshukuru mwenyezi mwenyezimungu eh, akaacha kumkufuru kwa kufanya mambo mazuri yeye mwenyewe na vile vile kumfanyia mambo mazuri mume wake basi inakuwa inakua eh, inakuwa ni sababu ya kuvujika kwa kwa, kwa, kwa nyumba neema inakuwa ni sababu ya kuvujika kwa nyumba neema ikawa imege, mwanamke akiwa na kibri, basi mambo nyumbani na sababu ya kibri cheo male alkadhalika ashahadau ashahada cheti kile yani mwanamke akiwa ni chete ana labda dok, doktora eh. amepata nani yake sijui sijuiahd huko wewe huna kitu ndugu yangu umekwisha hilinalo ni sheitani hili lina nyumba mana la mvuruga huyu mwanamke ajione mimi bwana mimi dokta eh mimi ni dokta wewe mwana wewe umeishia sijui wapi mii mwezako ni dokta kwahiyo inamfanya anakuwa na kibri anakuwa na jeuri niwachacewampatavitu kamahiv wakawa siwajeuriahabibi khadija radhiallahu anha eh? alikuwa ni dhatu ana mali lakini angalia livyoku akika na mtume muhamad salllahuala wasallam waigeni hao siokuwa na mali ndo umekua weni mjeuri menye sauti kubwa mbele ya mumewako unaaribu nyumba yako kwasababu yamalicanakua ha? nimjeuri nimjeuri kwa mumewe kazi ndio hiyo basi itakwenda mpaka bastakwenda mpak ah, sasa mke huyu ambaye yeye ajua sana kusoma ah, ni hodari sana kuliko mimi naujeuri akuka naatta atasataeeene ombaeeatuambeeae ate asababu akaaakambizanni akubabaishe bwana rudi kazini wakati unaotaka kama kwani ama kupika eaau jambo jengine aljamal mwanamke anakuwa na kibri kwa sababu ya aljamal uzuri maana na mume mwenyewe ushamwambia kwamba mke wangu umzuri umzuri kweli kweli kama vile tausi eh? ukitembea ufanya ku, ku, nani mwana unashingwa kama twiga kamsifu sasa ile sifa ile kwamba annaha eh, jamilatun basi tayari anakuwa na kibri anakuwa na kibri sasa kibri hiki kinakuwa ni sababu tena kufanyaje eh, nyumba hal kadhalika na mambo mengine yako mambo mengi sana mtoto wa getikali eh, mtoto wa, wa, wa mbunge mtoto wa waziri wewe umemwao toto wale makabila ale matukufu matukufu wewe mwenyewe huna utukufu wowote ni baba kiruasha babicheghele mwana kuletea dharubu sasa dharubu mpaka washindwa hiyo wanawake atakiwa mchunge sana nyinyi ambao mna vyeo kina mama mama zangu dada zangu ambao mna yeombnayeombaonaa ambao mna vyeti madoktori nin ma, eh, basi chungeni sana nyumba zenu hivi visiwe ni sababu ya kuharibu nyumba zenu kadhalika kuna wanawake wengine aan basi tu uchache wa akili tu tuye mwenyewe na ufupi wa kufikiri anaharibu nani anaharibu nini anaharibu nyumba yake kwa uchache wa akili na uchache wa, wa, wa kufikiri basi, anakuwa na ibri ii anaona kama mume nini ana ama mume namimi mkeamambo sawa u almuhimu basi tu kupatikane kibri jishetani jingine ambalo linaharibu nyumba istibdadu zauja watsalutuha fi dili shahsiyat rajuli dhaifa mutasamia fayakuduha halik ila taannuti wlafzi la qawamat rajulwanamke yani, ua kuyfanya kama vile diktata, kama vile ni mtu ambaye anataka kumtawala mume yani ni mtu ambaye yeye anataka ashike madaraka ahozi madaraka pale nyumbani mume awe chini e awe juu wako wanawake wanaotaka hivyo na anakuwa ana, ana, ana juu ya gani kwa sababu mume menyee ni, ni mtu ambayean eh? yani nikwamba ye ni mtu dhaifu tuseme mutasamih ni mtu mwenye kusamehe yale maovu ya mkewe jeuri huwa anasameha amfanyi loloti sasa mwanamke anatumia upenyo huu na kwa anampenda sana kwa hataki kumuthi. lakini wengine akili zao hapa hapa hapa hapa ndio basi anakuwa juu ya mume wake yaani mume ameponzwa na wema wake wema wamponza wakuwa yeye ni mpole mwenye kusamehe basi mwanamke ametumia hii fursa ametumia nafasi hii kumdhalilisha mume wake ili ni jambo linampeleka yule li mwanamke anakuwa eh? mume basi hali hii inakwenda mpaka inafanyaje inaharibu nyumba inaharibu nyumba alafu jambo jingine ingine linalo haribu nyumaishetani ni adamu muraati hai zuji fitazayuni wtjamul lah alarubma kant natija anyaila nasibu zauja Yani kuto kujipamba mwanamke kukaa bogoyo bogoyo mwanamke kukaa vurugu vurugu kukaa ovyoovyo ovyo. hili linamfanya mume wake mapenzi yanapungua kwa ulimke katika dunia hii hakuna kitu kinachokimbiwa kama uchafu dunia nzima inakimbia uchafu Haipa, haipendi uchafu uchafuuchafu na madhara watu uchafu hakuna asiona kinyaa uchafu labda mtu ambaye ni mchafu kwelikweli kweli. kwa hiyo zimekutana uchafu na mchafu lakini mwanadamu hutakiw msafi kwa hiyo hii nayo pia inamfanya mume akapunguza mapenzi kwa mkewe jishetani vile, vile e, au hii jambo pia inamfanya mwanamume ak- akafanyaje akenda kwa mke mwengine ili apate ule uzuri na kujipamba na kunukia kwa hiyo hizi ni hali ambazo natakiwa muziangalie sana kwa leo tutaishia hapa inshaallah na mwenyezi mungu ayatie kwenye moyo w zenu mwe afanyie kazi wa hadha ssalamu alaikum warahmatullahi wabarakatuh