نكو سنكوني وإسلام. ما إنه هاي متم الله عليه وسلم. نقبل ياك ما يا الله سبحانه وتعالى يكزم مزيكا وما مستقبل ودين إسلام. وما يك فيزوري سانا قال أهل العلم ومستقبل الإسلام قد حقق بعضه. na mwisho mzuri au mwelekeo mzuri wa uislamu tayari ulianza kupatikana huko mwanzo uislamu nidaifu, ulikuwa ni dhaifu ulikuwa ni dhalili alivyokuja mtume sala llahu aleihi wa sallamu, uislamu ukapata nguvu qalu wa la yazalu yatahaqaq na bado tu mustakbali mzuri wa uislamu unaendelea kudhihirika na kupatikana wa yaktamilu hadha lmustaqbal na utakamilika mustakbali huu wa kiislam kwa maana utatimia mustakbali huu wa kiislam fi akhiri zaman katika zama za mwisho ambayo zinakuja mustakbali wa uislamu utakamilika zaidi lakini kislamu, kwa mwenye kusoma taarikhi ya kiislam ataona kwamba huko mwanzo tayari uislamu ulipata nguvu ulikuwa ni dhaifu وكا patangu, وكاينين وناو ذايفu, انا سمى نيتاين ليا هلي, وسلمونا patangu, una una daofika, una مشمزوري ووسلام, آخر الزمان. ماينه هاية وناوشوني, ونايزموونزا وكياديميزا, كوني أدلة, إيكو حديث أبي هريرة رضي الله تعالى عنه, أخرجه الإمام أحمد والطبراني, والحديث صحيحٌ, ان النبي صلى الله عليه وسلم قال انه المسيح ابن مريم نازل فيدك الصليب ويقتل الخنزير ويضع الجزيه ويدعو الناس الى الاسلام ويدعو الناس الى الاسلام ويهلك الله الملل كلها الا الاسلام هاني منين ويوم صلى الله عليه وسلم ونسيمة انه المسيح ابن مريم هو نعيسى ابن مريم رسول الله اتاكاي شككت كاخر الزمان انتم يا الله عيسى ابن مريم اتاكاي شككت كاخر الزمان سيم صلى الله عليه وسلم ازم رمزا بهاذي امبابيو اتاي فاني عيسى عليه السلام اسيم هوي ني عيسى ابن مريم اتا شككت كارثه fayadukku lsaliba atauvunjilia mbali msalaba wa yaktulu lkhinzira nguruwe kwa maana ataangamiza vile viliwo vya haramu wa yadhau na ataweka kodi kwa makafiri watalipa kodi kwa kuishi katika miji ya kiislam wa yaduu lnasa ila lislam atakuja kuwaita watu kuwalingania kuja katika uislam كيف تتعامل مع عليه الصلاة والسلام الله و تتعامل الله سُبْحَانَهُ وَتَعَالَى مع الله عِيسَى تتعامل مع عليه و تتعامل مع الله و تتعامل مع الله و الله و و تتعامل و mwisho mwema utashinda uislamu na ndio dini ambayo itadhihiri katika ardhi sasa basi hawa ambao wanazungumziwa kwamba watakutwa na huo mwisho mzuri wa uislamu uislamu utapata nguvu kupitia wao si kila watu bali wanazungumza tena ulama almustakbal lilislam mustakbali mzuri wa uislamu unasimamishwa na watu ambao wa hayahum llah lidhalik allah subhanahu wata'ala amewaandaa kwa hilo wakhtarahum na akawachagua fahum hum nnas ni watu safi watu bora katika masala ya dini hao ndio ambao wataweza kuhaqiki mustakbali wa uislam bali ndiutana katika iman wale watu wema almuminuna haqa waumini wa kweli ndio ambao wataweza kusimamisha mustakbali mzuri wa uislamu hata kama watakabiliwa na vita vingi na mnafahamu nyinyi wale waliosimama sawa sawa katika njia za allah subhanahu wa taala na mafundisho ya manabii wanapata vita vikali yafikia ya mahali wanatukanwa wanafanyiwa kejeli wanafa, wanachezwa shere watu wakiwaona ni kituka katika jamii bali wakati mwingine hupigwa kwa sababu ya dini zao wakati mwingine hufa wakauawa kwa ajili ya kutatia dini yao lakini fahamuni kwamba pamoja na vitimbi hivi ambavyo wanavipatanwa kweli maudhi ambayo wanakabilia nayo waumini wa kweli kutoka kwa maadui zao hayo hayatuwabadilishia mustakbali wao mzuri bali watapata adha توكوما لكن الله سبحانه وتعالى قال الله ان يمسسكم قرح فقد مس القوم قرح مثله وتلك الايام نداولها بين الناس وليعلم الله الذين امنوا ويتخذ منكم شهداء والله لا يحب الظالمين وليمحص الله الذين امنوا ويمحق الكافرين llh anasema inyamsaskum karhun nyinyi waumini mkipata, ma, mkipata majeraha kwa sababu ya vita kwa sababu ya mapambano faad massa lauma arhu mithlu hakika wale maadui zenu nao wamepata majeraha kama mlivyopata nyinyi msifikiri wakusalama wana maumivu na wao uislamuna waumma watilk layamu nudawiluha bin lnas na ndio masiku ambayo tunayazungusha kwa watu leo hii wamepata wamepata ushindi waislam kesho wanapata ushindi wengine allah anasema haya ndio masiku tunayozungusha kwa watu na allah subhanahu wa taala anataka kuwajua wale walioamini wayattakhidha minkum shuhada na awatafute wale mashahidi katika nyinyi waislamu wllahu la yuhibu ldhalimin allah hawapendi madhalimu hawapendi watu waovu kisha allah akamalizia baada ya maumivu haya ambayo huenda wakayapata waislam kwa maadui zao waliyumahisa llahu ladhina amanu na allah anataka awatakase awasafishe wale walioamini wayamhaka lkafirin na anataka awaangamize makafiri kwa hivyo usi, usitafsiri kila madhila anaowakuta waislam pengine ni adhabu tu yawezekana allah subhanahu wataala ataka atusafishe na ndio mwisho mbao makafiri huo allah ataka awaangamize ndugu zangu katika imani ikiwa hali ni hii ni lazima tubadilike dini yetu ina izza dini, dini yetu ina nguvu dini yetu niyo ambayo itadhihiri ni lazima tubadilike sisi ili allah subhanahu wa wataala auhaqiki uislamu huu kwetu na inawezekana tukibadilika sasa msidhani kwamba huu uislamu wetu wa majina ramadhan shaban abdurrahman abdallah majina mazuri ya kiislamu peke yake utakuwa iitakuwa ndiyo, ndiyo sifa ya kufanya wewe huweze kupewa nusra na allah subhanahu wa taala hapana lazima tuwe na uislamu wa kweli uislamu wa matendo uislamu wa kudumu katika matendo ya dini natamir biawamirillah أمرك سيسي وإسلامه نعم رزق الله سبحانه وتعالى بلا بلاك وتوزيت ولاك سطا تزيلك عم رزق الله وكذلك أمر النبي صلى الله عليه وسلم فيل فيل ما أمرشام توم صلى الله عليه وسلم نتكتزيك نما كتازى الله سبحانه وتعالى نما كتازى متم صلى الله عليه وسلم بلاك ونليك يفانيا نك يفند هؤلاء وإسلام وقولي المؤمنون وأؤمني وأنيك فانيا متين وإسلام ينفو أو موكا أنا أقول لك أن الإسلام هو المسلم. كما يقولون المسلم هو المسلم. المسلم هو الرحمن، الله سبحانه وتعالى. لكن المسلم هو المسلم هو المسلم. لكن الرحمن هو المسلم هو المسلم هو المسلم uislamu husi wa sawasawa leo una dini kesho una dini tuwe na uislamu wa matendo wal tusiwe na uislamu wa kupima wa ujanja ujanja na tukiyafanya haya allah subhanahu wataala ataukaribisha karibu ule mustakbali wa uislamu mustakbali mzuri wa uislamu unasogea karibu kwa vile waislamu walivyoishika dini, dini yao na haya ndio aliyozungumza allah subhanahu wataala katika surati nur قال الله وعد الله الذين آمنوا وعملوا الصالحات ليستخلفنهم في الأرض كما استخلف الذين من قبلهم وليمكنن لهم دينهم الذي ارتضى لهم وليبدلنهم من بعد خوفهم أمنا يعبدونني لا يشركون بي شيئا الله مواهدي والي ولوميني نو كفاني متين دو مزوري الله كأرضه تدبر هذه الاية izingatia aya hii muislamu allah ametoa ahadi kwa waumini almuminuna haqa waumini wa kweli alamiluna saleh wenye kufanya matendo mazuri hawa allah kawapa ahadi ya kuwatawalisha katika ardhi jitazame ulikosimama wewe ni muumini wa kweli إيمان ياكو يمي فيكي إيمان يمتوم صلى الله عليه وسلم إيمان ياكم يا فيكي إيمان مصحابة إيمان ياكو إيمان يا أهل السنة والجماعة كيش جتزمتين أنا يمتين دو مسوري يني كفر إيشوا يني كفر إسلام متين الله متين على أهل يفنش صلى الله عليه وسلم أنا أو مجاز معصية مخالفات Husemi urongo huli riba wewe huna bidaa wewe huna shirki wewe hujabeba masia mangapi hujabeba wewe jitazame vizuri wewe ni muumini wa kweli na kweli unayafanya matendo mema ikiwa tuko hivyo allah subhanahu wa taala anaahidi kwamba mustakbali mzuri wataupata hawa bali maneno kama haya أمي يا سمتنا الله ولقد كتبنا في الزبور من بعد الذكر أن الأرض يرثها عبادي الصالحون الله لشان دي كزبور يا داود هو قوم أرضه وتيريث وجوان وما الله نسمى وقال موسى لقومه استعينوا بالله واصبروا إن الأرض لله يورثها من يشاء من عبادي musa anawambia watu wake mtakeni msaada allah subhanahu wataala subirini ardhi ni ya allah anamrithisha yule ambaye anamtaa katika waja wake ubad wala mungu ndugu zangu katika imani lazima tuke katika wasifu ambao utatufanya tupate nusra ya allah subhanahu wataala nayo ni matendo mema na imani ya kweli kinyume cha haya tukiingia katika mikhalafati kumkhalifu allah subhanahu wa taala kumkhalifu mtume salllahu aleihi wa sallam kuikwepa dini ikawa dini yetu hatuitaki tuna dini ya ujanja dini ya majina tu dini ya muonekano mwonekano ukiotia swala za jumaa alhamdulilah ukiotia baadhi ya jamaa alhamdulillah ba- wakati mwingine huna habari na ibada uislamu huu waislamu wa sampuli hii hawawezi wakausaidia uislamu wala hatunusurii tukiwa hivyi lazima uoni uislamu wa kweli tujitolee yale yote ambayo tuna katika elimu katika afya mali zetu watoto wetu na yote ambayo allah subhanahu wataala akatupa tuutumikie uislamu wetu tukiwa hivyo allah subhanahu wataala atatunusuru lakini tukkengeuka dini hii tukamtupia allah hatuna habari nayo tutaupata udhalili من كبو زيد يهوت اليوكونام. حديث عبد الله بن عمر، أموي مسلمي وكلاسيكو، نيو شهيدي من قال صلى الله عليه وسلم: إذا تبايعتم بالعين وأخذتم أذناب البقر، ورضيتم بالزرع، وتركتم الجهاد، سلط الله عليكم ذلاً، لا ينزعه عنكم حتى ترجعوا إلى دينكم. من وبيسه زكو وبيزه. وكفان زهرام. biashara za haram miamala yenu haichungi halali wewe lengo lako ukusanya mali tu lakini uchungi ilikotoka uangalii mipaka mali na riba wachukua mali na kamari wachukua mali na urongo na utapeli wachukua mali imejaghishi na kiana wachukua ikawa lengo lako wewe ni biashara tu ambazo si safi wengine wakashughulishwa na mambo yao wengine wafuga mifugo yao wako a kuku zao huko wafuga mangombe wametengeneza aranchi eeannaeeak aey aabana dini wengine wakaaauiahuuishana abegu watafuta mboleatafutashaaazui wa ykaa ndio shuui yaa aaukaiupambalidini ya allah subanawataalasaioya yes, uo wa kuielekea dunia kwa mambo yetu sisi wenyewe tukatupa dini ya allah subhanahu wa taala salata llahu laikum dhullan allah atawachapa na udhalili la yanzihuhu ankum udhalili huu allah hautauondesha kwenu mpaka muirejee dini yenu twasema alfalahu kullu lfalah fi dini llahi rabilalamin kufaulu kote kupo ndani ya dini ya allah subhanahu wataala waallahi uislamu utashinda uislamu utadhihiri uislamu utatiwa nguvu lazima waislamu tubadilike ili tupate tuhakikiwe na allah subhanahu wataala nusra hii yaliyoitangaza hivyo vilio ambavyo tunavitoa tukitazama waislamu ulimwenguni wanavyofanyiwa na dini yao inavyodhalilishwa haitoshi kulia na kulalamika ukafungua chaneli hii na ile ukawa tu tazama wanaofanywa leo wananjaa wale wanauliwa jamani haya malamiko hayatukusaidia ikiwa wewe huwasaidii kwa taa ainhum bitaatillah wasaidia waislamu wenzao wenye kudhalilishwa kwa kumtia allah subhanahu wataala umwombe nusra fanya ibada tumwombe allah subhanahu wataala tujitolee katika dini kujitolea sio mpaka uwe mali sio mpaka uchukue mizigo vyakula masukari michele maarage upeleke soalia ndi wasemad umesaidia peke yake ata w ambao hauna wasaidie waislawenzakolienguni kwakumwabudu alla subhnawa na kuuomba duaapeisla kua mkwelikatika hilo alla atapawaisla kupitia dua yako upitia ukweliwako unimsa waiawwasktiia wauu waisla ndiomwenye kukesha klabu wewe mlevini wewe mla mirungi ni wewe mzinifu ni wewe alafuwasikitika nini musa mada ya ni wewe bala aloto analowewe wawasikitikia waislamu utawasaidia nini tuwasaidie waislamu wenzetu tujisaidia nsi wenyewe tuitie nguvu dini yetu bilamali saliha kwa matendo mazuri walimanu sadik na imani ya kweli nitaishia hapa allah atubarik haya tuliyazungumza tuyatie ndani ya zetu tuyatafakari kwa akili zetu ينقذك من يوتيوب في كلاسيككم لاتمون بالله سبحانه وتعالى أو بعزة وإسلام نال الله وصلت نوى غمي مكفيني نما بيوتي واسلام أقول قولي هذا وبالله التوفيق سبحانك اللهم وبحمدك أشهد أن لا إله إلا أنت أستغفرك وأتوب إليك وجزاكم الله خيرا عيد مبارك تقبل الله منا ومنكم