ومن سيئات اعمالنا من يهد الله فهو المهتدي ومن يضلل فلن تجد له وليا مرشدا واشهد ان لا اله الا الله وحده لا شريك له واشهد ان محمدا عبده ورسوله صلى الله عليه وعلى اله وصحبه وسلم تسليما كثيرا اما بعد فان اصدق الحديث كتاب الله وخير الهدي هدي محمد صلى الله عليه وسلم وشر الأمور محدثاتها وكل محدثة بدعة وكل بدعة ضلالة قال عبد الله بن عمر وكل بدعة ضلالة وإن رآها بعض الناس حسنة وكل ضلالة في النار الحمد لله تمشكر من سبحانه وتعالى الذي أسبغ علينا نعمه ظاهرة وباطنة أم باي أم تبا نعمة زاسيرنا نعمة ni nema ya imani kwani hakuna yeyote anayejua mwenzake kuwa ni mumin kihakika isipokuwa mwenyezi mwenyezimungu subhanahu taala hiyo ni siri yake na necma ya dhahiri ni necma ya afya na necma ya uislamu walhamdulillah manake uislamu uko wazi bali imani ndio mungu subhanahu wa taala anayejua peke yake Natakuwa na takwa na uchaji hakika ni furaha yangu kuhudhuria ya kwenu katika kikao hichi cha elimu jambo ambalo ningekumbusha katika fadhla ya elimu ni kuwa mwenyezi mungu subhanahu wa taala pamoja ni kuwa jibwa ni najisi lakini mungu subhanahu wa taala akafadhilisha jibwa lililoelimika mwenyezi mungu subhanahu wa taala akasema mukalibina tualimunahuna mima alamkum llah fakulu mima amsakna alaikum nikuwa isipokuwa majibwa ambayo mnawinda nao mkiwafundisha basi kuleni katika vinavyowashikia vile vijibwa jibwa ikikushikia mnyama yeyote hata bila ya kumchinja akafa kabla siku tatu ukamtafuta ukampata ni maiti ni halali kula na mtume salam akakwambia asema bismillah kul sema kwa bismillah na ule kwa nini kwanza jibwa ni najisi pili yule mnyama ni maiti na mwenyezi mungu subhanah wa taala akasema hurimat aleikum almeita amewaharamishia maiti lakini kwa fadla ya elimu maiti akawa ni halali hakuchinjwa jibwa akawa ni kama tahara ni najisi kwa hiyo chochote ambacho kina elimu na elimu ina fadhila kubwa ambapo hata tukiketi mpaka usubuhi hatuwezi kufadhe, kusema yote fadhila katika elimu katika maodhori haya ningelipenda kuyazungumzia mambo manne kiufupi kisha tukazungumzia jambo moja kirefu katika mambo manne yanayomwathiri mwanadamu jambo la kwanza ni kijicho jambo la kwanza ni kijicho alain na alain yatokana na jicho la kawaida na sababu ya kijicho huwa ni kule kustaajabika ama kufurahikia na kupendezwa na, na hali fulani kwa maana hii ni kuwa mtu aweza kuwa mwema akamsibu mtu na kijicho ndio maanake katika masahaba za mtume salaae sallam mmojawapo alikioga nyuma ya nyumba yake manake zamani kulikuwa hakuna mabafu wala vyoo vya kujengewa mtu hujistiri akaoga mara ukawa kuna upepo ukatoa yale mashuka akaonekana ni mtu ambaye ana mwili mzuri ana afya nzuri mara akaanguka wakenda kwa mtume mtumesa wa wakimwambia kuwa huyu amepatikana na kijicho na masahaba ni watu wema na hakuna shaka kuwa ni watu wema na mwenyezi mwenyezimungu amewaridhia mtumessa akawaita akawambia tawadheni jiosheni ili huyu mtu anwe na ajipake na yale maji ili yamtoke kisha mtume akasema kuwa mtu yeyote akiamrishwa kuwa ajioshe amatawadhe ili mwenzake apate kunwa asikataye kwa sababu hilo si si jambo bovu wala si maana kuwa yule ni mchai wala ni ni hasidi la bali hii ni katika tiba za kijicho kwa hivyo mtu mwema anaweza kuwa na kijicho mtu mwovu anaweza kuwa na kijicho na hasad ndio jambo la pili na hasad maanake ni kuwa ni macho ya mtu mwovu mwenye roho chafu na ndio manake hasad hutoka rohoni kwa mwenye roho chafu ikapitia machoni na ikamwathiri yule anayeangaliwa kwa hivyo tofauti ya hasad na ain ni kuwa ain yaweza kumpata mtu yoyote awe ni mwema ama ni mwovu itoke kwa mwema ama kwa mwovu bali hasad haitoki isipokuwa kwa mtu roho chafu na kulingana na kuonyesha kuwa kuna hasad na kijicho na athari yake katika qurani tukufu mwenyezi mwenyezimungu subhanahu taala asema وإن يكاد الذين كفروا ليزلقونك بأبصارهم لما سمعوا الذكر ويقولون إنه لمجنون نحكيك وإن يكاد إن إن معنى وإنه يكاد نمخفف من الثقيلة نكوى حكيك ولكوى كريب كوكوبواغا نماتوياو مكالي وكاتوى كسكية وتاجة من يزمون سبحانه وتعالى مباوني قرآني kwa maana mtu aweza kuwa na roho chafu kama vile makureish walivyokuwa na roho chafu na mtume ssaa ikawa anaweza kumbwaga na ina uwezo wa kumbwaga mtu na kumuua alhasad na ndio mwenyezi mungu subhana wa taala alipomwambia mtume slsaa kuwa ajikinge akamwambia wa min shari hasidin idha hasad na najikinge kutokana na shari ya hasidi anapohusudu ina maana kuwa hasad ina athari na athari yake huja mpaka kakutia shari na katika shari hizi ima huingia katika nafsi ya mtu ama mali yake ama watu wake ama anavyo na hata katika dini na katika mwisho wake huenda ukawa mwisho mbaya ndo maanake mtume saaa salam akatufundisha dua hii akasema allahuma inni astaduka nafsi wa ahli wa mali wa waladi e mwenyezi mungu nakuwekeza nafsi yangu manake naitiya nafsi yangu katika hifadhi yako wa mali na mali yangu wa, waladi, wa ahli wa waladi na watu wangu na watoto wangu allahuma ini astaudiuka dini mwenyezi mungu nakuwekeza dini yangu wa amanati na uaminifu wangu wa khawatima amali na mwisho wa amali zangu ina maana kuwa mtu aweza kuwa mwema mwanzo mwanzo na akapatikana na aa akapatikana na sehir akapatikana na in mpaka akatoa katika njia iliyo sawa na kisha wakaanza kumsema waona vl aliua ao aliua akana suizi yuko wapi ni sisi tu tuko naye kawaida anae katika hasad ni jambo la pili ambalo huenda likamdhuru mtu katika nafsi mali ahli na dini yake jambo ambalo ni la tatu ni jambo la sehir jambo la tatu ni jambo la sehir na sehir maanayake ni uchawi katika lugha ya kiarabu sehir ina maana ya jadhb kuvutia mtu aweze kusema kuwa madinatu mombasa madinat sahira mji wa mombasa ni mji wa kuvutia kwa hivyo jambo lolote la kuvutia ili kushika mtu asiweze kutoka huwa linaitwa sehir katika jambo lingine asehir malatufa wakhafia sababuhu katika lugha ya kiarabu ni kuwa sehir ni chochote kilichofichika na kisijulikane sababu yake wadakka makhrajuhu na ikawa haipatikani ولكن الشرير والسحر والسحر والسحر السحر شرعا سحر نوشاوي والسحر والسحر والسحر والسحر والسحر والسحر والسحر والسحر والسحر والسحر والسحر ni mazungumzo fulani zmanae mtu anaweza kuzungumza jambo fulani akasema nyi basdio mashehe nyi idio matajiri bwana alhamdulillah aenda kwa yule jamaa bwana amepanga kitu kadha kadha kadha kumbe tiari anasema kwa roho chafu na akazungumza yale maneno anayozungumza ndio yanaitwa ruqa ni maneno ya kichawichawi watamaim na hirizi wa azaim na anzima tuathiru fi lqulub huathiri nyoyo za watu kwa maana kuwa katika uchawi huenda ukaua ama katika uchawi huenda ukageuza kwa sababu kuna uh, mara mbili katika mambo ya kinyoyo yani katika nyoyo ima inaitwa asihru adf kuna uchawi wa kuvutia jambo akawa mtu hanalo kabisa wala hajafikiria kuwa nalo lakini akafanyia uchawi akawa yaipenda nayosisitiza na lakini ikiwa yatamtoka hata kuwa katika mambo hayo na jambo la pili sarf au sarfa ni kumwondoa katika jembo fulani kwa mfano mtu kusoma anabidii lakini akawa atafungiwa asiweze hata kutaka kwenda kila akienda vatetemeka ama roho hana kabisa muhimu na mambo ambayo alikuwa nayo muhimu kabla wa wafiluqul na katika akili za mtu huenda akafanyiwa uchawi akageuka akawa hata ni wazimu wala akili zake zisiwe ziko sawa wa wafilajisam na katika mili akafanyiwa mtu akawa mgonjwa na mtu mwisho akawa afe na katika mali yake mara mtu akaona mtu uyoajenga mara akamtia kala wa arak akawa kila saa pressure tension mpaka akaona kuwa afadhali ni hame akauza pale mahala akaenda pengine akafukarika hizi ni katika athari za seher katika jambo la nne ambalo insha allah tutaizungumzia kwa urefu ni jambo la mas kupatikana na jini ama jini kumwingia nani mwanadamu jambo hili la jini kuimwingia mwanadamu ni thabit na ni katika aqida ya ahlu sunna waljamaa ni kuwa kuna baadhi ya mashaitani na majini wanaoweza kuwaingia watu kwanza kujua maana ya ajinni ina maana ya satir kusitirika manake haonekani jinni kwa maana hii ulama wanasema kuwa man qala raaitu ljinna faqad kafar atakayesema kuwa mimi namuona jini kwa maumbile yake atakuwa ni kafiri kwa maana gani mwenyezi mungu subhanahu wa taala anasema huwa yarakum akisema kuwa yeye ibilisi ywaaona nyinyi wakabiluhu na kabila lake na jinsia yake ya majini na mashaitani min haithu la taraunahum ili hali nyinyi hamuwaoni kwa maana hii ni kuwa ukimwona jinni imma utamuona katika sura ya mwanadamu ima utamuona katika sura ya nyoka imo utamwona katika sura ya ndege imo utamwona katika sura ya mnyama yoyote bali hutomwona katika sura ya asili ya maumbili yake ya kijini kwa maana atakayemwona jini kwa sura yake ya kimaumbili ya kijini ina maana ya kuwa ameshirikiana na jini kwa kiasi fulani mpaka akakufuru je ni sababu gani ya jini sababu zipi za kijumla kuna sababu ya jini hasa kumwingia mtu hasa na kuna sababu za kijumla ya jini kumwingia mwanadamu sababu ya kijumla kwanza tunapata hadithi abdullah bin masud radlla anhu katika kujulisha hali ya majini baada ya kuwa mtume salam alipoenda sehemu katika sehemu za hujun ya makka ambapo hata sasa kuna sehemu hapo pamejengwa msikiti unaitwa masjidu ljin msikiti mahala palipokutana mtume saa na jini katika suratljin mwenyezimungu subhanahu taala anatujudisha kuwa mtume l salam alikuwa hajui kuwa majini wanamsikiza kisha akamletea wai akisema qul uxiya ilya anhu stamaca nafaru min aljin faqalu ina samicna qurana ajaba sema naletewa waxi kuwa wamenisikiza kipote fulani cha majinni wakasema hakika tumesikia qurani ni ajabu li kaia mwisho mwisho mwenyezimungu subhanahu wa taala asema waidh sarafna ilaika nafaran min aljinni yastamiuna alquran na tulipokuelekezea kipote cha majini waje kusikiza qurani ina maana kuwa mtume saa salam alikuwa hajui kwa mara ya kwanza na mara ya pili alikuwa akijua na abdullah bin masud radiallahu anhu asema nimehudhuria na mtume saa salam katika vikao vya majini mara sita kwa hivyo kuna vikao ambavyo vilikuwa vya kidawa mtume slsalam alielekezwa katika majini ili kuwalingania katika dini ya kiislamu na katika hiyo siku mtume a salam khaa lia khaan mtume a salam akanichorea sehemu ya kufikia akaniambia keti hapa mpaka nitakaporudi mtume slaa salam akazungumza na majini mtume sala salam akazungumza na majini mpaka mwisho abdllah bin masud anhu asema kuwa nikaona ashbahan nikaona maumbile fulani fulani na aswatan ghariba nikasikia na sauti za maajabu ajabu, ajabu. wakizungumza na mtume al salam lugha ambayo sielewi mimi nilipomuuliza mtume salallah wa alei wasalam akasema kuwa hawa ikhwanukum min aljin hawa ni ndugu zenu katika majinni walikiniuliza je wale chakula kipi nikawapa wale nini wale makaa na mifupa na fadalat na makoko ama ukoko ambayo imebaki katika makoko ya maembe na mambo mengineyo kwa maana hii ni kuwa sababu kubwa ya jini kumwingia mwanadamu ni kupata ule utukufu alionao mwanadamu kwa nini mwenyezimungu subhanahu wa taala anasema walakad karamna bani adama hakika tumewatukuza wanadamu fahamalnahum fi lbari walbahr tukawabeba tuka wa juu ya bahari na bara wa razaknahum min altayibat na tukawapa vyakula vizuri wafadlalnahuma ala kathirin miman khalakna tafdila na tukafadhilisha juu ya viumbe vyote nilivyowaumba fadhila nyingi kwa maana hii ni kuwa jini ya asili yake ni mtwevu jini ya asili yake ni wakudharauliwa ni mdhalilifu lakini atakapokuingia mwanadamu ataishi mahala pazuri palipo na mwangaza kwa sababu kawaida jini huishi kwenye mapango na bahari ambayo zinaagiza huishi katika kula vyakula ambavyo sivyo lakini akiingia mwanadamu atalala nyumbani kwake mahala pazuri juu ya firashi yake atalala karibu na uh, kwenye kuna miangaza atalala sehemu ambapo ni pazuri na takula vyakula vizuri ambayo mungu subhanahu wa taala ametaja kuwa ni tayibati pili katika majini wanaoingia watu jini la kwanza linajiita aljiniyu lashiq jini ambaye ni jini wa mahaba ambaye amempenda yule mgonjwa na huyu jini huenda akamwingia mtu kwa sababu za kawaida na sababu za kawaida ni maudhi kwa mfano mwanadamu amemuudhi jini akawayta kumlipizia kisasi kama kwa mfano mtu akienda kutupa uh, kumwaga maji hakusema bismillah akamwaga maji mara akapagawa kama kwa mfano mtu akienda kwenye kivuli akaketi bila ya bismillah mara akashtukia nini jini amemwingia kama kwa mfano mtu akenda chooni bila kusema bismi llah allahuma ini audhu bika min alkhubdh walkhabath jinni akamwingia kwa hiyo bismi llah ni kinga kubwa zaidi kati ya mtu na jini mtume saa a a sallem a sema kuwa assatru mabaina ayuni aljin wa lins bismi llah sitara ambao mwanadamu ataipata kati ya macho ya jini na, na mwanadamu itakuwa ni kusema bismillah mtu akisema bismillah humzuia yule jini asimwone ndo baada ya kusema bismillah akiingia chooni ndipo aseme audhu billah minalkhubdhi waalkhabaith najikinga na, na mwenyezi mungu kutokana na wale majini ambao ni waovu wa kike na wa kiume kwa maana hii utakuwa tiyari ushakinga uso wako usije ukaonekana ama uchi wako usionekana yule jini pili ukiingia wale jini hawatoweza kukuona wala hawatoweza kukuudhi sasa huyu jiniyu l ashik huingia kwa sababu za kawaida na sababu ya pili ya kuingia ni kuwa hasa kwa sababu ya wanawake wanaoketi ovyo ama mwanamume anaeketi tuputupu awe ni nyumbani ama nje ya nyumba kwa sababu huvutiwa kama vile mwanadamu anaovutiwa na huvutiwa na mili ya watu kwa mfano na umbile na sura na mengineyo ambao watu pia huvutiwa kwa sababu alihawa matamanio yako katika mwanadamu vile vile yako katika majini kwa maana hii ni kuwa mwanamke ambaye hana sitara ama akajiweka ovyo na akajiweka mbele ya vioo na kujipamba kisha akawa yuko tuputupu huyu mwanamke lazima atakuja kupatikana nani na shetani na sana sana bala semi ni lazima sana sana upatikana na shetani na sababu ya pili ni sihir sababu ya pili ni sehir ni uchawi kwa mfano kuna hali moja katika hali ambazo nimewahi kwenda kwa mgonjwa mmoja tukazungumza naye mumewe alikuja akatuita tukiwa na sheykh naaman tukaenda naye tukamsomea yule msichana hakupatikana na yule jini nikamweleza kuwa miongoni mwa watu wakupagawa sana na kuingiwa na majini na mashetani ni wanawake na watoto wadogo kwa sababu moja kwa sababu wao roho zao ni khafifu na huwa ni waoga hawana ushujaa kama mwanamume tulipomsomea tukamsomea hakuona tatizo lolote wala hatukumwona na alama za kuwa na majini tukaja siku ya pili tukasoma hatukuona lolote nikamwambia je una mama mzazi akasema nam ambaye sasa atakuwa ni mama mkwe ikabidi tumwitishe mama ake huyo bibi harusi rusi maanake alikuwa akiingia nyumbani hana utulivu na kila mara hulia yataka kwenda kwa yata mamake alipokuja mama akaketi na mwanawe tulipomsomea mara mama ndi akapanda ikawa ni vurugu tukasoma mpaka mwisho akasema kuwa mimi nilitumwa na mamake via wa huyu mama mkwe manake kuwa huyu mama alipoolewa hakutakiwa na yule mamake mume wake akaenda kwa mganga akamtumilizia huyu jini lakini huyu jini hakuingia nyumba moja kwa moja akienda sokoni wakati ambapo huyu mama alipoenda akinunua nini miwa aliponunua miwa jini akaingia katika mojawapo katika miwa bila ya bismillah akala jini akapata penyenye ya kumwingia huyu mama ndo ikawa sababu ya huyu jini kuingia sababu kubwa nini ni seher alifanyiwa seher na huyu bila kinga ya bismillah jini akamwingia na jini huyu akawa hafanyi kwa mama bali aiwafanya kwa watoto sasa akawa ana bidii ya kufarikisha kwa maana hii huyu ni jini ambaye alikuwa ni ashik anampenda huyu msichana baada ya kuwa alikuja kuvuruga akaja akapata mwili umepoa akampenda yule mama na nakapenda na watoto wake na akawageuza wawe ni kama wake zake bila kujijua akawa hiyo ndio hali ya kawaida kisha pili kuna alama maalumu za huyu jini alama zake za huyu jini alama ya kwanza ni kuwa atakuwa ana ghera sana ghera atakuwa ana wivu sana yule jini mwenyewe ni kuwa kwanza atamzuia huyu mke atajaribu kila aina na kila namna kumzuia huyu msichana asiwezi kufanya nini kuolewa hilo ni jambo la kwanza ikiwa hajaolewa na ikiwa ameolewa huyu jini atafanya bidii ili amfarikishe yule mume na mkewe na huyu jini huenda akawa kwa mume ama huenda akawa kwa, kwa mke lakini sana sana huwa katika wanawake jambo la kwanza huwa ana ghera sio ya kawaida kwa nini kwa sababu mwenyezi mungu subhanah wa taala anatuambia kuhusu mashetani katika surat lmujadala mwenyezimungu subhanahu wa taala asema istahwadha alihim shaitan faansahum dhikra allah jinni wamewazuga na kuwatawala wakawasahaulisha hata utaja wa mwenyezimungu subhanahu wa taala ina maana kuwa jini anapopenda hajui maana ya kupenda bali huu wana wivu ambao sio kawaida bali hutaka kumtawala kama kitu chake cha kawaida mpaka awe huyu hatofanya jambo lolote ila jambo litakalo yeye jini ndio hii inaitwa darajatu darajalistihwab ni daraja ya kumtawala na kumsaliti na kumwendesha takavo alama ya pili katika alama za huyu mwanamke ama msichana awe ama ni mvulana ambaye ameingiwa na yule nini sheitani ambaye ni ashik ni kuwa utamwona kuwa huyu mtu atakuwa akiwakataa wachumba wote kila akichumbiwa ah, yule ana hivi yule ana hivi yule ana hivi ana udhuru nyingi za kuwakataa waume ikiwa ni msichana eza kuja watu kama kumi lakini asiweze kukubali hata mtu mmoja katika alama hizi kwa, sabua, kwa sababu mbili na ima huyu mume huenda akaja akapata aibu mbili na ila mbili katika huyu msichana ima akamwona katika sura ambayo sio mara akija akamwona kwa suraa tumbiri ama akamwona kwa sura ya simba ama yule msichana mwenyee akamwona huyu mchumba kwa sura ya simba ama ya pili yule msichana akaja yule shetani akaja juu akaanza mambo ya aibu akaanza kutukana akaanza kuwa na hasira mpaka yule mume mwenye mwenyewe ah je mi nitaishi na mwanamke mwenye kibri kama hivi mpaka aache nini aikate ile fungate yao kama ni ndoa ama amwache na ili aregee akatae ule uchumba katika sababu nyingine na alama nyingine ni alihtilam huenda mtu akawa ywaota na kila mara akiota anaota katika ndoto za kijinsia aweza kuwa ni msichana akapendwa ni jini bado ni mdogo mpaka akija kubalege ywaota mpaka akaona kuwa hakuna haja ya kuolewa kwa sababu haja zake hukidhi katika usingizi na ama akiwa ameoa ama ameolewa mtu kama huyu huona kila mara hata baada ya kumwingilia mke wake hata yule mke baada ya kuingiliwa na mumewe usiku akaota tena ima kwa sura nyingine ama sura ya mume wake kuwa hiwwamwingilia mara pili kwa hii ni katika alama za jini ambayo ni ashik katika alama ya nne ama ya tano ni ujudu nafas filbeit hupatikana kuhema husikia pumzi za toka nini za kuhema nyumbani mara wakusikia yaani mtu yule mgonjwa mwenyewe husikia kama hivyo sasa huyu mgonjwa atashangaa kuna nani hapa hali yuko peke yake na saa zingine husikia hatua za matembezi mara yawasikia nini vyatu vya tembea akienda kuangalia asione mtu yoyote katika alama nyingine ni kathratunaum mtu hulala sana kila saa hutaka kulala kwa sababu gani kwa sababu huyu jini wajua kuwa ikiwa huyu mtu ataenda kulala kwa mfano ni mwanamke na sana sana ni wanawake ikiwa msichana ataa kulala hawezi kulala na buibui na hijabu na niqabu na kila kitu lazima atafunua baadhi ya mwili wake atajiweka katika nguo ambazo zamwachia kidogo ili zisimstiri zisi zaidi kwa sababu kumwona waziwazi ndio lengo hasa ya yule jini sasa humfanya akawa na usingizi mwingi humwingia kisha humweke akawa na usingizi usingizi ili aweze kwenda kulala na takapoenda kulala lazima atatoa baadhi ya nguo na sababu mojawapo ni niwakati akitoa nguo asiombe dua na dua ya kutoa nguo ni kusema bismillah ladhi la ilaha illa huwa bismi llah kwa jina la mwenyezi mungu alladhi la ilaha ambayo hakuna pasaye kuabudiwa kwa haki illa huwa isipokuwa yeye mungu ikiwa mtu atatoa nguo na dua hii sheitani wala jini hatomwona wala hatomuudhi wala hatomwingia lakini ikiwa hatojikinga na kinga kama hizi huwa anampa shetani wa saawa kumwingia katika alama nyingine adamu tahaduth maa ljinsi lakhar akiwa ni msichana hata salamu hata kuzungumza na ndugu zake wa kiume hataki ama ni mvulana hawezi hata kum, kufanya nini kumsalimia hata kuongea hata kupokea kitu kwa mwanamke ni kuwa yamweka awe na ghira na awe ana khofu popote akimwona jinsi ingine atakuwa ni mwenye kuhepa hizi ni katika alama ya jinniyu lashiq ni katika alama za jini ambaye amempenda mtu awe ni mume ama mke katika hizi alama kuna katika usingizi akiwa amelala huwa anaota anaota harusi harusi yake wafanyiwa katika msikiti fulani wamehudhuria watu fulani msichana wake ni mtu fulani mambo kama haya ama mume wake ameolewa na mume fulani katika hii ndoto hii huwa ni hatari sana hatari yake ni ipi ni kuwa huenda jini humchukua ikawa katika alamu ru, ruya waruhiya ikawa katika ulimwengu wa kindoto ulimwengu wa kimajini lakini mwanadamu mwenyewe hajui ikawa kweli ameolewa na jini ikawa kweli amefungiwa ndoa na majini lakini yee mwenyewe hajitambui kisha hapa ndipo akija akaolewa na mume wa kimtu hapa ndio yule jini huleta ghadhab kwa sababu gani ywajua kuwa huyu ni mke wangu ama yule jini wakika jua kuwa huyu ni mume wangu kivipi ataoa bila kuniambia kivipi ataoa bila...