nafsi zetu zitolewa kwenye kitambaa cheupe ambacho kimekulisiwa manukati mazuri ambayo yanaita watakakuingia ndani ya, ya pepo watakuta mazuri waliowanaliwa ambayo hayana mfano anasema mtume ku muhammadi sal l wsaa idha dahala ahadu ljannati ljannata watakakuingia watu wapepuni ndani ya pepo yaululh zidishieni wai anasema namnagania sumetuuu na moto lae sumetuingiza dani ya peku laweu sume tunusuru na, na misukosuko mwenyezimungu atasema hakana ninataka kukupeni kubwa zaidi ya hayo ambayo niokkupeni palipale itafunguliwa kazia kila mmoja anamona kwa hiyo tutende mema hii tumwone allah furaha iliyote kumuona aa uliokana mwabudu siku na mchana furaha iliyote umuone allah anluk unatoa sadaka kwa ajili yake furaha iliyote umwone allah lendamaka kwa ajili yake furaha iliyote wewe umuone mwenya udu ulik yake unasikia raha sote tumekusanika kwa ajili ya Tuna allah tunamuomba allah atujalie atujale momgoni man amaotakaumwona amwenyezimungu tutende mema tulivyo ndani ya ramadhani ndivyo tuwe baada ya ramadhani anasema apa sobehano wataana ndani yaorani sura ya 43 ya8 mpaka 72 baada ya watu wa chamungu kuinjananiapepo kishaala subhanahuwataala alasema ni watugani hao aladhina amanu biayatina watanu muslimin watanga wane wahikwa na mwenyezimungu ni wale ambao waliamini aha mwenyezimungu wakawa waislamu watamgiwa namna gani mungu mwenyedo atasematasema udulu ljannata antumu aswatikum tuhbaru ingiyenji ndene yapep nyinyi nawake kipata yalene kufurahishwa nikiingia katika starehe ambazo hazina kifaa neo binadamu ukenda katika starehe za dunia unaka katika starehe ukenda katika miziki lakini kuna wakati utachoka keikati burudi nyumbani lakini dani yasek akuna kuchoka nemazitazidisikubaa asi utaku laihim bisahabu mindhahabin wa akwan watu watakuwa wanapitishiwa vya tendani ya pepo viko katika masahani safi ya dhahabu na vikombe ambavyo havina mfano wakipata vinwaji ambavyo ni safi wafiha mastahilias mtapata kila kitu ambacho roho inatamani hadithi za mtume sallahu alehi wasalam zinasema watu watakuwa wanakaa wanazungukwa na miti ya matunda mikomamanga matunda bila aina machungwa ya vikuni kila kitu nafsi yako ikitamani tu kutakatungwa kutakachungwa mungu anasema tawiyake linakuja lina inama kama lenye kusulii umeleake unachungwa matunda mina tano hiyo ni raha ambavo wameandaliwa watu wakikuni lakini naaja unamputa mtu kuna wakati anaefanya ibada halafu anaechafua mashtaka mangapi tumeyapata ndani ya mwezi wa ramadhani kwa waye watu ambao wa wamepangilia kuchangia ftari pamoja watu wanazarauliana chakula wanautanika mrago yeye ameleta ftari nzuri ya ndizi kwa nyama au samaki mwengine kaleta kunde kwa mihogo unaona na nyanyasa kakushikanosha kama katika vyakula vichafu vilivyokujakun dai ya ramadhani bararakuona wezabanapata shide haftar wawe wenye uwezo amstiri unamtolea a una msema wenda kajiraufunani anajitakuftuna sisi hanahana kafanikake kaitatuyakulanitonge hivi tumekushi tunaenda mudo pepo na tunaichakua sisi wenyewe pepo haya maga yangu nina chunga m manakeshaamati kuja kwa sid naona kaha unazidisha mwenyezimungu akumbize ndani ya ke atondolie mamarani sukusuku atondolie asakakuin mwenyezimungu atujarie zive ndani ya uu ramadhani akufanye kuzidishe baada ya ramadhania Eu mudei os impulsos, agora vou para o Eu não