swali jingine la dada yangu asia nalo pia lina maelezo kwamba anasema inafahamika katika mambo yanayo yanayovunja udhu ni kukutana ngozi mbili yaan ya mwanaume na mwanamke wenye sifa zifuatazo wakubwa wawili wanaoweza kuoana wakigusana pasi na kizuizi swali je mke na mume ambao sifa ya kuweza kuoana washaivunja wa wao wameoana kabisa je wanavunjiana udhu na kama wanavunjiana ina, in, inasem, inasemekana moja ya suna za maandalizi ya kukutana kimwili mume na mke ni kutia udhu sasa udhu huo ni wa kazi gani au una faida gani wakati watu wakigusana mke na mume udhu utaharibika maswali marefu yanamaelezo ya maswali muhimu kwa kusema kweli mimi nachofahamu sunna ya udhu sikumbuki swala la mwanzo wa, wa, wa, wa, wa maandalizi lakini nakumbuka katika swala la marudio kwamba mtume salalahulsalam ameagiza kwamba mtu akikutana kwa na ahali yake na akataka kurudia basi akachukue udhu maanake anaenda kuchukua udhu wakati tayari huyu ana janaba na akasema mtume salllaslam kwamba udhu unachangamsha kwa maana maanaunarudisha ule uchangamfu tena inakuwa kama vile watu wanaanza mwanzo lakini hizi ni katika suna ambazo zimeachwa sasa hivi watu anabidi wazihuishe suna hizi sasa udhu huu kwanza ifahamike kwamba udhu huu hauharidiki kwa kitu chochote zaidi ya kukutana tena na mtu na, na mke wake katika vitendawili vya kifikhi kuna kitendawili kiasema ni udhu gani ambao mtu akiuchukua udhu huu hauharidiki na kitu chochote ila kukutana na na mke au na mume ni udhu huu unaochukuliwa baada ya ya raundi ya kwanza watu kukutana kwa wakataa kurudia wakaenda wakachukua udhu udhu ule hauharibiki kwa kutokwa na upepo hauharibiki kwa kugusana haule unaharibika kwatu kukutana tena kwa sababu wakikutana tena wakitaka kurudiana inabidi wakachukue tena udhu hiyo unakuwa udhu ule hauna kazi baada ya kukutana tena sasa huu ni udhu maalumu hauna hukumu kama zile za udhu ambazo unazifahamu yani katika maswala ya kuharibika ama katika maswala ya faradhi na suna udhu hu, hukumu zake ni zile zile utaanza kuskutua utaanza kupiga kupija msak a na mambo mengine kama kawaida uthu, kama unaochukua wakati wa swala lakini tu hauharibiki ila baada ya kukutana tena ama swala la msingi la kwamba mwanamme na mwanamke waliokuwa walio watu, watu, watu wazima wakikutana wakigusana ngozi zao udhu umeharibika huu ni mtazamo ambao upo katika madhehebu ya imam shafii kwamba mwanamme na mwanamke wakigusana tu ngozi kwa ngozi zikikutana udhu unakuwa umeharibika lakini wanaochuoni wengine wana msimamo tofauti kuna wengine wanasema udhu hauharibiki kwa kukutana kwa kugusana ngozi mbili ya mwanamme na mwanamke wa hali yoyote yoyote imam wakigusana kuna msimamo ahali yyotesimammae a kwamba watu wakigusana hauharibiki kwa hali wakgusanaaaba kamba uu unaharibika wanapogusana mwaname na mwanamke ambao wanaweza kuoana wakagusana kwa njia ya matamanio hu uu hapa utaharibikau ni msimamo watatu wa katikati sasa swala la, la la mume na mke kutengua na udhu linaingia hapa katika katika mtiririko huu huu wa, wa, wa, wa, wa, wa mume na mke wa mwanamke na mwanamme waliokutana watu wazima wanaweza kutamaniana au wano, wano, waliofikia u, nini umri wa kutamani kwa sababu mume na mke pamoja kwamba wameoana bado hawajavunja ile hali ya kutamaniana kwa hiyo katika madhhebu ya imam shafii hata mume na mke nyumbani wakigusana udhu umeharibika lakini kauli ambayo ina nguvu ni kwamba udhu wa mwanamke na mwanaume wakigusana tu kwa ngozi hauharibiki kwa sababu mtume salllah alaihi wasallam alikuwa akiwabusu paka akiwabusu aki wake zake huku anaudhu alafu anaenda msikitini kwenda kuswali na wala hachukui tena udhu na si dhani kwamba mtume sallla salam anaweza kumbusu mke wake fumwambe buweka nguo hapo ninapotaka kubusu zitakua busu lina maana gani au atakamshike mkewe ambusu alafu a, aweke vizuizi kwanza asogeze vitambaa kwenye mikono ndo amshike busu litakuwa lina raha gani kwa hiyo busu la mtume lilochukuliwa ni busu la kawaida Mku, mtu kamshika mke wake kambusu na akaondoka tena mtume alikuwa akifanya hivi mwezi wa ramadhani amefunga na ana udhu na anaenda kuswali bila matatizo yoyote hii ndio kauli ambayo ina nguvu nguvuudhu wa mwanamke na mwanamme kwa hukutana. tu kugusana na hili lakini aharkusantu mwanaume na mwanamke kugusana ngozi zao bila sababu siwe tena ni hoja kwamba au auharibiki watu wanapeana mikonoa kupeana mikono, mikono mwanamme na mwanamke ambao wanaweza kuoana sio maharim hairuhusiwi ni haram kisheria japokuwa ni jambo ambalo ni mtihani mkubwa sana kwa waislam sasahiv mikono hairuhusiwi wanaume na wanawake na kutotenguka udhu si hoja ya kwamba sasa tupeane mikono hii ni hukumu mbali na hii ni hukumu mbali lakini swala la kugusana a matamani nalo ni swala ambalo natakiwa liangaliwe kwa, kwa umbali zaidi kwa sababu imam abu hanifa ye katika kuzungumzia swala la kutengua udhu katika kugusana mwanam na mwanamke sema kinachotengua udhu ni pale watakapogusana ikatokea hali ya matamanio mpaka wakatokwa na yale madhii yale maji maji me, mepesi yale teleza ambayo yanatoka mwanzoni mwanzoni mwa mw, mw, mw, mw, mw, mw, mw tendo la ndoa haya yakitoka ndio udhu utaharibika sasa hawa wanaosema kwamba watu wakigusana kwa matamanio udhu utaharibika kwa sababu dhana ya kutokwa na haya maji inapatikana katika matamanio kwa hiyo kama watu watagusana kwa matamanio basi kuna asilimia nyingi kwamba hayo maji maji tayari kila mmoja yatakuwa yanamtoka kwa hiyo udhu utaharibika kama watu watagusana kwa kwa matamanio nafikiri maelezo haya uh, dadangu asia atakuwa ameridhika kiasi fulani au ameelewa na swali hili nakumbuka flani aabrayaliulza nafkiri nayee atakuwa ametufahamu me, nshaallah