naam ndugu yangu mtazamaji wa tv karibu tena katika sehemu yetu ya pili ya kipindi chetu tukiendelea kukumbushana mambo mbalimbali kwakujibu maswali yenu ambayo yametufikia hapa mm, tumalizie swala la la hakika ni kwamba swala hili hil usema kwamba baadhi ya nashon melizungumzia kuvunja mifupa kwa njia ya tafaul kwa maana ya njia ya dua na sio swala la kwamba ni wajib wala kwamba ni sunna imethibiti kutoka kwa mtume sallahlsala bali nyama ya hakika inaweza ika- tukaichuna na tukakata nyama zake kama tunavyokata nyingine kama tutafanya kwa njia hiyo ya tafaul basi ni jambo ambalo halina tatizo lakini pia kuvunja ni jambo ambalo halina tatizo watu asija wakahisi ukiivunja maana yake kwamba umekosea sheria E, swala nyingine ni swala inaruhusu mtoto wa kike una mwislamu wezetu ameuliza jana kwamba ana mtoto kwa mfano mtu anakuwa na mtoto wa kike mmoja halafu akafariki yeye mzazi akafariki na ana mali je mtoto huyu anaweza akachukua mali, mali ya mzazi wake yote hili swala kwa kusema kweli linahitaji kufahamu watu walioachwa na, na marehemu wote kwa sababu kama ana, mtoto wake ni mmoja ki kutakuwa kuna ndugu kuna nini lakini mtoto wa kike mwisho wa, wa mali anayochukua aeza kuchukua nusu akiwa peke yake aweza akachukua nusu ya mali na mali inayobaki wanagawanywa watu wengine kwa mujibu walivyoachwa na kwa mujibu wa sheria inavyoelekeza kuhusu kina nani wana haki ya kurithi hiyo mali nyingine iliyobaki na nani hawana haki <clears throat> e swali jingine ndugu yangu anauliza je kuna sheria ya dini inayokataza mtu kushiriki mazishi au kushika jeneza kama mkewe ni mja mzito hakuna sheria hiyo kwamba mtu akiwa mkewe ni mja mzito aruhusi kushiriki kuzika wala kushika jeneza sijaiona ama kuhusiana na swali la ndugu yangu, rashid kuhusu ruk ya sharia kwamba wanaletwa watu wanasoma e, sura zile na idadi maalum na nini