moja mbayoomo taakujalizia ambayo unahusika si na ana anao kama alivosema shehe ni musu ya kiu lakini inawezekana ikawa usingizi ule ndio wakua mwisho usiamke tena sijui tumefaamikiana waweza kulala usiamke tena na mtume salllahu alaihi wasalam aliyaselma yubadhu kulu abdin ala mamata aleihi kila mya atafufuliwa kulingana na vile alivyokufa ikiwa mege eleo umejifunza haya mama uliofundishwa kuleta adhkar kulala upani wa kulia kulala kifudifudi heusili mtume amekataza mtu kulala kifudifudi sunna ni kulala upani kulia utakapogeuka naoa kabisa hugeuki wageuza na allah wasababu katika sura aau kea utakuta kuwa walewali lala miaka na nasia allah alikuwa akiwageuza na moja katika hikma ya mwenyezi muu kuwa wasaidiwawee wele unapopata mgonjwa ambaye aaras totally hospitali kubidi lazima aje mumala anamgeuzi ukikaa muda mrefu inapatikana presa fu napatikana fadikana vidoga sasa weme huo allah allahwakugeuza waqalilu min ibadi yashakuru wachache ino aaushukuru wa allah hizi afkar tunafundishwa na mtume nini tofauti yetu sisi na wasahaba kan yafalina sunna liannaha sunnamasahaba walikuwa kufanya sunna kwa sababu ni sunna wanahnu natruku sunna liannaha sunna sisi tunawata sunna kwa sababu ni sunna mtu anaiza sunna ya kisha unaagamia mtu kuwa lijambo mtume akufanya nani aneefanya hakuna tena liza kwa kupata faida katika masala yanao waweza kulana siamke shekhe wetu wametuambia katubadilisha ada iwe ni ibada kuna kisa kimetokea kalifornia imiza kalifornia kuna msikiti mdogo siku hiyo wamekaa watu msikiti wachache fata meenya mwamirika ambayeemwambia hivyo sa mm. oh. asema nikashtukamingi nini ummati muhammad nikalekezwa kwenye msikiti wenu akawa nasalina kushuru sasa iekuwaeleza ameathirika kukadhiriwa salatudhogri yeye siku ya ngadi toka silimu siku ya tatu wakasali raka ya kwanza kwenye sijda ijiyetu akafariki What are you doing here? No, no, no, no, no, no, no, no, no, no, no, no, no, no, no, no, no, no, ilivaiaseka uangalie kwa siku moja aiwezekai kuenda kwa mimi nawele au sivyo kwa siku moja duniani zaidi ya lakimoja watu wanakufa hivyo hizi ada ambayo tumefundishwa na shehe letu jamani tuandena ada tuaziea tuseme nishaa ivo mimi nawewe kutoka ua <tukupu> iitkulala na aaausiyo shehe nataaii naaaaakuia ii ntakkgeuka allageusa akii kuna wezekano waaokada pitika katika kulaaaa hna haaa kifundisha auiyan no al asulah inawezekanakutaawezekan unaweza kuota mamo mema na unaweza kuota mamo mabaya au siamlian lakini pia unaweza uotaunaweza kumota rasulllah na mtume salah lhwsaam asema man raani fi manam faad raani aina fa si utakaot ukamwota rasulullah basi u umemwota kwa sababu shetan hajimakilishi wow, yeah. na mtume wetu sa hivyo durusi zetu sasa kizabuni zitakuwa ni dhurusi zaimea yeah. lakini tutajifunza kulingana na maua iiotakua ni masuanl na pia tutapendelea ile tuki- tukiangika tomumba allah kama alivyotuusanisha sisi hapa na wake zetu na watoto wetu atuuzuku husnulhatima atujilaisisi na wasasi wetu na watoto wetu kauli ya msha ile ni la ilaha allah kuna matangazo machache tuna wafti yetu nyuma huko alefiliwa na babake huwezi kujua nduguyangu nini kesho na kuna ndugu yetu hapa nato leoabefiliwa na mjumbake hawa tumewataja na wote waliokufa wislamu wanatuomba sisi makaburini tuombetua بشيء عادة كيفان عبادة لذلك نسيكو أقول <سؤال> الله اللهم أغفر للمؤمنين والمؤمنات والمسلمين والمسلمات الأحياء منهم والأموات رب اغفر لي والوالدين يزوزش نتوى زوزش وكتويت وقت زي تفوم كل لما تاتي من الخميس وقت مقفوم ومدين إذا كنا نتوى دور watoto wetu niwafundisha llala tangazo la pili inahusiana na umra tarehe kui nattu wiki mbili baada ya leo ilizabuni tuna umra kwa yoyote ambaye atakakwenda wanamume au mwanamke familia au singa mlango uko wazi utakutana na fahimu rubeira utakutana na salimhadi utakutana na mayusuf takutanana salimusali au miu kio upa jinadabu jumatatu hii tutakosha jua ya karefungapi seesh ndugu yetu ametoa maoni kuhusiana na habari ya kuweko na jurus aha fikra jema kwa wati nzuri kuna ndugi zetu waliowastutabulia wakasema wenginetu wazee hatujui qurani wa waumsadiuni hivyo tuaonge dugi zetu baada ya wiki tatu baada ya ile wiki ambao tutakwenda umra tukishaudi kutakuwa na hizbu ya qurani ya watu wazima nyumbani kwa shabi tutawaomba mashehe wetu itakuwa kila yaum larbia tukiswali isha alenyumbani kwa shahri siku za sama tutaiweka kabla ya isha kwa sababu sasa wakti ni makaribu hivyo tukambia juliana hebu jomkaya sheke anatwabia mari seitan atasema acha aya sionye aya taftai na usiwe na kibi nini شيخ <متصفيق> الله وما ينطق عن الهوى ان هو الا وحي يوحى عدما شديد القوى الله من شملائك جبريل أن فتش رسول الله وبنان اليوم تمكبريان المسلمين بعد يا كتاب كتاب الشحيس يبارك وشعبي مباشرة بعد صلاة العشاء sisi watu wazima jambo <coughs> jingine ndugi za hunu hawa ndugi zenu ambao wasimamia darsa riat ramadhani sio hii iliyopita waliwahi kwenda sehemu fulani baada ya mariakani ndugi zenu walikuwa kila ramadhani wakenda kwenda sehemu baada ya kuvuka likoni sehemu zajigi zetu lio ikawa wanaturu nao mayatima vipofu ikawa ikawaendelea kila waendelea kwenda mbele sasa imekuja fikra ya sadakajaria hivyo walikwenda sehemu fulani baada ya marekani wakenda sehemu nzito sana ningi zetu watamani msikiti watamani wakakaa nao kukatuma salamu chifu akakusanya watu wote waislamu na wasiokuwa nao akawaambia duki zenu na waislamu wataka kujenga wasemaje hakuna mkristo mmoja likata sitaki kuingia kwenye siasa ingekuwa tunjiwa sisi tukaambia wakristo atakujenga kanisa tuesemaje shehe iliyokuwa mjihadi watu angeataikwasai wakristo wote wakakubali kufanyege kujenga nyumba ya allah hivyi plani inavyoambia shakuja ya kujenda msikiti madarasa nyumba ya imamu na maduka yake itatukalifu zaidi ya milioni nane shilingi zaidi ya 0 itatukalifu elez namtuiasema masjida lilahi masijida bana llah lahu baitai twawaambia konchau tumeshaanza ndiguyetu fahimu wapokea ndugyetu babazali mapokea ndugyetu tali iwapokea nini napokea kinasaimhadi kutatuliza unao uwezo wa kuzungumza na ndugu yako yoyote vizuri huna uwezo kuna lekulau lakini tukuomba kitu kimoja usijaribu kutuvunja dibi yangu na kuomba kwa jina la allah huenabakihapa usitoe neno moja ni kama sababu ya kuingia motori pengine zitapigwa petukuomba biliyangu hazipigwi pesa siku za kupigwa zikukwisha diliyangu kbanameza iko plai wataka suala dolote ndoiku kamati sisi tukipokea kuna akikiwaee kuna namona mtu atoka chooni juzi namonanni mtu atoka choonihosit wet waihaaato h aeitkara ingi anya ambo ae Я не хочу его убить, если нечаянно. Где мы собираемся? Кто убили? Или мы скидываем? Иммамея Аллах. Кидеру иду к залу. План ико. Я от утонующего. Мы скидываем табуа випи. Ямб, amemtaja fatima zahra mtota aniymtota rasul llah ameniona nani uyu namn abili nani mamagiftima ahra ni hadia intakuwaili utukufu si tukufusheh kasea ua rasul llah ajiwaingee walikkitandani kuli wanikuiuliza oitana kimoja ugangu leo <t representatives> <problem> <ICEOVER> ni badaa shkikiwo kuna harusi watutakujua fhata vikubwa mii bwana natengeziwa ka kile kile ile sasa ufanyeea hapo nakitana ni ngozihabib ni ngozi mengon- kama sema mkeka usiku ngozi hiyo keka huo iowetu mtana ngozi hiyo keka huo ndiosiyo hiyo uyu itwanawa rasulllahleo weenaomba kuna msikiti wataka kujengwa unandia ningi sana za kusaidia adasaijayo ntapokea s lakini kwa sasa tajishughulisha na masala ya umra kama tulivoambia jumatatu utakuatuhajetakalifungapi <laughs> yoyote lionaijua <laughs> ambaye atakakwenda tenda pamoja nasha tutaongozwa na shehe letu saetu tunamwomba sheeetu hivisasa neaa haaienyewet yetu ambaye amefliwab natunayetuot ambay amelwa الباكر نجميع الإسلام جمال التوحيد نتشركيان كتك كل دين ما نتعاون على البر والتقوى ويسميه كل ما نفسك يا جام الأخير سائر فلنهرات وأن الباطل الباطل لا يرزقنا اجتنابه. ربنا اتنا في الدنيا حسنه وفي الاخره حسنه وقنا عذاب النار واغفر لنا لاخواننا الذين سبقونا بالايمان ولا تجد في قلوبنا الا للذين امنوا ربنا انك غفور رحيم. اللهم اغفر لهم وارحمهم اللهم اغفر لهم وارحمهم وعافهم عنهم واكرم نزلهم واسق منخلهم بالماء والثلج والبرد ونقيهم من الخطايا قد الثوب الابيض من الدنس اللهم ابدلهم دارا خيرا من دارهم وزوجا خيرا من ازواجهم برحمتك يا ارحم الراحمين اللهم ثبتهم عند السؤال اللهم ثبتهم عند السؤال اللهم ثبتهم عند السؤال اللهم جل قبورهم روضه من, من, من رياض الجنه اللهم جل قبورهم روضه من رياض الجنة اللهم اجعل قبورهم روضة من رياض الجنة برحمتك يا أرحم الراحمين اللهم إنا نسألك حسن الخاتمة اللهم إنا نسألك حسن الخاتمة اللهم إنا نسألك حسن الخاتمة اللهم اجعلنا من أصحاب الجنة ولا تجعلنا من أصحاب النار اللهم اجعلنا من أصحاب الميمنة ولا من اصحاب المجتمع برحمتك يا ارحم الراحمين سبحان ربك رب العزه ما يصفون على المرسلين والحمد لله رب العالمين <applause> <applause> <applause> <applause>