محمد صلى الله عليه وسلم وانا واكي وانا سحاق وانا واكي عليه السلام ونمك ونمك ونم زمز محمد صلى الله عليه وسلم limeenea katika ummati muhammadi salllahu alaihi wasallam unamwona mwanamke anatembelewa na mwanamke mwenzake wanaingia ndani wanafunga mlango wanasagana na kusagana ni zina haifai ni haramu sihafu nakuwa mwanamke kwa mwanamke hafa anakuja mwanamke unahari kwamba ni shoga ya mke wako wanaingia ndani mwanamke na mwanamke wanaanza kunyonyana aifai hey ndugu zangu katika imani afrika mashariki zama tulizonazo watu wanaongoza kufanya riwa ya mwanamume na mwanamke mwanamume kumwingilia mwanamke nyuma ima akiwa ni mke wake au akiwa ni kimada nje na nabaya zaiji unakuta kuna sehemu maalum kwamba ukitaka ufuska nenda sehemu fulani kule ni pesa yako tu kuna mitaa maalum inajulikana we minda fulani nenda tuna gari yako atakuja tu mwenyewe khalafu wallahi allahu akbar kwamba mwanamke kuingiliwa sehemu ya nyuma bei yake inakuwa ni kubwa la ilaha illallah dei kubwa kuliko <tipulikimu> mbele baya zaidi mke wako wandoa ndugu zangu katika imani kesi baadhi ya mashekhe wanaamua kesi kwamba shekhi wallahi nimekuja kwa kweli samahani lakini imebidi niseme tu wallahi mmewangwa naninyima raha ndani mmewangwa nanishika kwa nguvu anataka nimpe nyuma mume kwa nini athari wa islamu za kuangalia filme kuangalia picha hizi za kizungu hizi watu waneathirika <laughs> wallahi juzijuzi kuna juzi mmoja miongoni mwawislamu ameoa nilikuwepo katika ndoa vijana wadogo wadogo mke okay, anatumia meseji anasema shekhe tumeenda jirani na mme wangu tukaazima sidi ya seksi tukawa tunaangalia na mme wangu sasa kwenye picha zile wanamume wanawaingilia wanawake nyuma mme wangu ndani hii ni wiki ya pili ananibana kwa nguvu na yeye anataka nimpe sashe hii ni sheria kweli la ilaha illallah mmoja nanambia mme wangu kanambia akanipa shilingi milioni moja nikubali aniwawe naniingilia nyuma kwa mwezi mara moja tu waislamu tunaelekea wapi ndugu zan katika ma shehe mmoja katika nchi ambazo zinazungumzwa zina lugha ya kiswahili ananaambia kwamba amefatwa na kijana akamwambia shekhe wallahi nakuwapia kwa jina la mwenyezimungu shehe ukimwingilia mwanamke nyuma hauwezi ukaacha tena ina lilahi waina lilihi rajiun tena u kijana nakule kiapotshee wallahi nyuma ni patamu sana stafirllahstfrllah una utamgani sehemu alioharamisha mwenyezimungu subhanahwataala <t> ndugu <Texan bottles> yangu mwislam ikiwa unakamchezo hak acha kwa ajili ya allah subhanawataala acha wallahi ni haram ndo kuangalia picha za namna hii acha i haram unasidi nyumbani kwako kwa za mapenzi za seksi vunja mwislam kata tupa kwa ajili ya allah subhanahu wataala sasa wallahi unakufa leo unakufa kesho unasidi kumi za mapenzi umeachandio mirafu umeacha tamwambia nini mwenyezi mungu subhanahu wataala baada ya kufa kwako watu wamemaliza mazishi wanaangalia vitu alivyoacha marehemu ni sd za mapenziallahakba ka watu wanagaawechukua hii moja wechukua hii hapa mimi nipe ni mimi nifanye hivi mirafi hiyo umewaachia watu ulikua swala tano sasi <laughs> nabaki watu anazuda usazi fulani marahemu ustazi wanaalikali hatari o no. huko aliko sijui mungu wamsamee tu lakini lo no, mambo yake makubwa wala kaacha sidi za ajabu ajabu o no. lakini tunapata faida nituachie na sisi lailaha illallah zama tulizo nazo mwenyezi mungu subhanahu wataala kasahilisha mambo watu wanamiliki simu kubwa kubwa lakini angalia ufuska ambao vijana wa kiislam na watu wazima namna na tulivyoweka kwenye simu zetu sim, wallahi ukichukua simu za vijana wa kiislamu angalie midani makahi yaliyomo wallahi unashangaa Eh, wewe si saratano wewe saratano na hizi picha za seksi kuna harakadhari wewe mislamu sasa unakufa watu wanabaki na ile simu yako wanaangalia kuna makafi zimejazaa namle baya zaidi ukipata picha mpya unamtumia mwenzako eh, una abari kuna staili mpya zimetoka elfu hizo umeshazipaga bado subiri kidogo nikutumie unataka antasi fahisha fi ldina amanu ntaka uovu uagae uenezi uovu wache athar ndiosadaka tunjaria hiyo uzangu katika imani mwislamu ambaye yupo na mke kumwingilia mke wake nyuma ni haramu haramu haifai mwislamu oh una maradhi kama hayo acha kwa ajili ya allah subhanahu wataala na wanawake wengine wanakuwa na maradhi anaweza kakwambia wewe mume ya kwamba mme wangu kwa kweli kama kuningilia nyuma siridhiki kabisa yani sifiki kwenye kilele la ilaha illallah mingine wallahi ndugu zako katika imani hatufichani katika masala ambayo ya kujenga jamii mmoja anasema kwamba kwa kweli mimi bila kumwingilia mke wangu nyuma yaani sifanye nzau yani simwagi nikimwingiria sehemu ya nyuma ndio namwaga kwa haraka nasikia raha laaaaia haifaiduguakatia imai mwingine anaaizashekiwallahisamaani mimi kwa kweli nikifanya mapenzi na mke wangu kwa kweli simwingilii nyuma lakini napenda kidole changu kukiingiza sehemu yake ya nyuma sasa unaingiza kidole chote sehemu yake kuna nini huko yaani nikiingiza kidole yani ndio nafanya insan lailaha ilalahhii vitu naislam utai kabisa baina ya mashariki na magharibi haya mambo ya simu kuingia kwenye maintnet kuingia kwenye, kwenye, kwenye, kwenye mayoutbe ma, watu wameathirikas ndugu zangu mtu anaangalia ma mapenzi akitoka kuangalia anaoga anaenda kuswali akitoka kuswali anawai anakuja kuangalia imeishia katikati anaenda kumalizia sasa fikiria mwislamu upo unaangalia i hizo makafu eh? maala kulimauti anakutembelea hapa ndio kwenye gogoro ndugu zangu katika imani ujue lini utaondoka duniani utaondoka katika hali gani usidhani ya kwamba kifo wakati mwingine kiwe na mukadima yani utamgulizi mtu aze kuumwa afanye nini hapana upo chumbani kwako kwa unaangalia makafi mala kumoja na kama ilivyopokelewa katika athar mamata ala shaiku wai ukifa na kitu fulani ukifa na tabia fulani umekufa kwenye amali fulani utafufuliwa na hiyo hiyo hadi uliyokufa nayo ndugu zangu katika imani nakuhusieni pamoja na kuusia nafsi yangu mwislam ambaye ana tabia ya kumwingilia mke wake nyuma aache kwa ya allah mwislamu <laughs> ambaye ana kimada kwanza aachane na kimada chake na kama icho kimada anatabia kukiingilia nyuma ache kwa ajili ya allah aachane habari za kula tigondugu zangu katika ima ni haramu jambo aliloharamisha mwenyezimungu madhara yake ni mabaya ikiwa mwenyezimungu atakuacha hapa duniani fahamu ya kwamba siku ya iama hatokusalimisha haya ni maisha ya dunia ya kupita ndugu zangu katika imani kwa hayo machache ndugu zan katika imani mwenyezimungu atope kila la heri mwenyezimungu atopeshe na kila shaari mwenyezimungu atusamee madhambi yetu wale wenye tabia chafu kama hizi mwenyezimungu awaepushe na watubie kwa mwenyezimungu subhanahu wataala yei asmiaatanulia ai myezin atufishe uwa a i ye afa w ha a sasa tungepeana kamadaka kumi amaku na mtu angetaji ku, kuuliza swali yote swali nipen kwanaetaka ku, kuuliza swali yote tunaekamadaka kumi ivy makumi na tano kitamololongojerae ike swali twn kn ne umsk sl la ndgu yt kwamba inajulikana au baadhi ya watu wanafahamu jule ambaye atakiekuwa anafanya l pamoja na mke wake anamwingilia sehemu yake ya nyuma kwamba ndoa hiyo inakuwa imekufa kwa maana calaka imetokea ni kwamba sio sahihi jambo hilo kwamba mtu anapokutana na mke wake sehemu ya nyuma kwamba talaka imetokea hapana ndoa ipo pale pale sema ni moja miongoni mwa madhambiy makubwa k ndoa iko pale pale la msingi ni, ni kuachi ndoa ipo <tipa> samahani shekh nini sina suala lakini kuna pisa nimekisikia ambacho kimeelezwa na sheikh hapa saudia katika masala uliozungumza hizil ambazo watu wanatumiana kuna bwana katika nchi hii aliweza kuzifikia baadhi ya websites ambazo unalipa pesa halafu wanakutumia picha chafu yani sex films. lakini ikatokea of wakamwambia wyewe bwana tutakukirimu sisi sikiza neno hivyo itakubidi utafute pia baadhi ya marafiki zako kwa pesa hizo ulizolipa na pia tutakua tukiwatumia na ni lazima ukilipa ulipea mwaka mzima akalipa ikawa yeye hunyia na wale humwendea baada ya masiku machache yule bwana akafariki akafa ikawa zile picha mbaya za zima na liwau zawaendea wale marafiki zake <laughs> hawajui watafanya nini ikabidi wapige simu wakawaambia haiwezekani ishakuwa mwaka mzima zitawajia picha hizo chafu aliyekuwa ni sababu tayari iko kwenye qabri ndio mislamu masala aliyoyazungumza shekhe yetu ni masala ya hatari sana na kama alivyotuambia ahrabulbab lak mlango sasa uliokaribu kwako wewe ambaye watenda hichi kitendo au wakishajirisha kwa njia yoyote mlango wa karibu ni bab tauba كيف تتطلقوا الله سوءه نحاو أمباو وتطبيع وجوهكم لو ومن يسموه لألغفور رحيم دارك الله فيكم