yani mtu aswali maisha yake na kweli isa liemtoka katika wili wake aana a billa a ana man na ada awezapatwa na jambo basi tayari unaaa moja kaeawa gaaosaauaaaisa ka badala ya kusema ina lilahi raiun mungu umenionea mwenyewe mwanangu ndio huyuhuyu e, e, sasa umeniponyoa umeninyanganya e, e, nani tayari imani imemtoka hajui kwamba allah ndi erazake huyu sababu amini qadar kweli aitwa asha fatima nani ndio hapa abdullahi bna umar asema hawezi kukubaliwa matendo kwa hiyo hasara inamfika mtu kwa kutokuwa na itikadi ambayo ni sahihi tu hawezi mtu kuwa na itikadi potovu akaingia pepone nioangalia bwana mtume alllawsa katika hadithi imepokiwa na imam muslim anasema la yasmaa bia rajulun min hadhih lumma yahudiyun wala nasraniyun humma la yuminu bia illa dakhala lnar asema hakuna yoyote katika mtu atakayesikia habari zangu mimi katika umati huu awe ni myahudi au mnasara kisha akawa hakuniamini yaani mimi mtume hakuniamini isipokuwa huyo atakuwa ni mtu amto na shekhe mmoja maskini aliteleza shehe mkubwa kabisa siku moja alipokufa popo huyo huyo huyo kabla ya alikufa akaponyokwa alikuwa kwenye kipindi chake cha aljazira siku ya jumapili kamuombea mafira kamwombea nini, nini pale pale watu wakapiga simu ulimwengun ambia shekhe mejisahau huyu kafa kafiri ni wmewmean ad ini ya unaaa Kwa ini ya, ya kiyahudi i aamawia sikweli ni dini za mbinguni hakuna dini ya mbinguni ni moja tu jam inna dina inda llahi alislam na aya nyingine faman yabtahii haira lislami dina falanyukbala minhu kwahiyo mtu akifa ni mkristo ndo basi tena kuna wakati hapa alikufa kiongozi mkubwa mnasara kuna baadhi ya mashehe mka a kagera wameombea ngi pepon wameitwa kwenye shughuli za za maombolezo naaaomba mungu amwingize peponi we shekh namnangani wewe we, we umesoma dini au ni wadhifa tu nafanya kazi dini yetu imetukataza kabisa ukishakufa wewe mshirikina basi mtu kama hajakufa kumwombea lana mkafiri haifai