saaapa anauliza anasema kwa mfano mimi nishi tusikiliza nataka kubadilika kuingia katika ya mauna je kuna process gani una utaratibu wa kuandikisha majina vitambulisho na nini shahada au gani ambacho atakiwa akifanya ili sasa katika akatikaaliuna jamaa unifahamu kwa mtu ambaye hajafikia daraja ya kukufuru haambiwi shaadia bali anatakiwa aitakidi usahihi kinyuma na vile alivyokuwa kiitakidi kwa mfano kama itikadi yako unawaona wa wenye kusema kwamba qurani imepungua ni waislamu basi ibadilike wewe uone kwamba hao ni watu makafiri ambayo haifai kuchukua dini yetu kwao na uamini kwamba qurani ni hii hii moja na yeetutakiesema kuna qurani nyingine kinyue na hivi basi hu ni kafiri fia wao kwa sababu man lam manlamukafi lafi fahuwa kafiri ul ambaye shauaf asatuaaanamiawako ubadilik uhusu awa wake pia kaa ulikua unatabiakuwatukana masahaba na kuwataja kwa ubaya basi wataji kwa ule uzuri walikua nao kama vile al bin na nawingieo katika waliouawakitajala kwa heri na kwa wema na usitak kuzichukua riwaya ukataa kuzipiga kutumia riwaya kupiga ue uhakia ulioo katia rani namna unavozungumza wa mtume salasaakwahiyo ubadilike kwa maana kwamba kutoka katika hali uliokuwa ene katika hali nyingine kimesimama hilo ndio jambo kubwa ambalo unahitajika kulifanya hakuna masaya vitambulisho wala kuandikisha majina abu haa kwanza pia tukubaliana ni hadhara yetu itakuwa inakwenda mpaka saa ngapi maana kuna watu wengine watokavikindwa basi itakuwa swali hili swali la mwisho ajondeleanakujibu swali hilo alafu taa swali la pili mimi nasema vii katika vitu vyenye kuuvunja ushia ni vitabu vya kishia ukitaka kupambana na ushia ushia usambaratiki au shia asiwee nakujibu basi wewe utumie vitabu vya shia sio utumie vitabu vya alisunna kujibu ushia kwa sababu ushia wenyewe unajijibu ndani ya vitabu vyao kuna mambo mengi ambayo ukijuuliza maswali basi utapata jawabu kama vile ukitaka kumwingiza mkristo labda katika uislamu basi tumie vile bibili yake mulemule utakuta yesu mungu lakini u waulo utakuta kwamba paulo ndikasema haya yani kuna tanakudh wallahi kuna tanakudh mpata yule atusi mwenye na ahkam utangulizi wake asema mimi masaiba zangu at wezete katika mashia waniomba niandike kitabu ambacho kitaondosha hizi ikhtilafu kwa e no sababu katika ya shia hakuna hadithi isipokuwa kuna nyingine ka kinyume chake kila maslkitaja basunin inyue kiasi ambacho aandel kiasi ambacho mtu mwenye akili akitafakari anabadilika anaweza kutieshaka katika ushia na kwa hilo wakasema wamepatikana baadhi ya watu wameecha haki kwa sababu ya mgongano katika katia yetu wakenda katika atia mingine engine maneno amezungumza atusi katika taadhibu na ahkamumanzo kabisa na haya maneno pia nitakuja nayo kesho ولكن هذه المدينه مدينة تتمثل هذه المدينه المدينه التي تتمثل هذه المدينه التي هذه الله التي تتمثل هذه المدينه هذا هو يقول هذه المدينه التي هذا هو هذه فسنبقى ان هذا قد اكون قد الجبال sasa nizungumze kuhusu hili kule kwa yule kijana kwangu kutaka kuhakikishiwa kuthibitishiwa huyu maana haki leo a aa alika kwan tuakikis na udhibithiwjuaa haa nakmimi ni mwanadamu katika ya pili mwanadam ilitnii ni mwanadamu kuna mambo mengi au nimeandika unaambo engijudi sawa lakini ali ya kitabu na madui ya kitabu kama msingi wa kitabu bado challenge zinaoelekea kina mayunda anasema yeah, mambo ya ya ya mwenyewe wakati wakati kuna wa wa fatima fatima ni ni ndani yake yake na na si challenge tuchukue tuchukue maneno maneno mayunga au kazi sasa za msingi atarudi katika a kuendelea iyaehuhaeaaun sijui ashkula sarari yapo tuko nayo mbela husemi hivyo vingine katika mfano kwaio wanajaribu kutafuta zile sehemu ambazo labda hapo pana udhaifu hivi wakamata mimi nawaambia vii mtu anetafuta haki hafanyi hivyo tunasoma asiri ya maudhuhi mii ni mshia lakini na ni na ninani mwazilisiwa shia mimi nasema mwazilishi washia ni abdullahi ibnu saba na abdullahi ibn saba yupo sasa naosema hayupo alafuasababu moja mbili taktaja moja mbili tael jambo fulani limezungumza na mashia wanasema kadha sema hakuna mfano swala la ali bin talib amehurutwa kapeleka msikitini katika mazingira kama haya mkewe kakubwa mimba imeharibika mtoto msinkaa imearibika mimba yake sasajibu katika tunauliza masaauliza inakuwaja abi talib anafanyiwa ihala ya sampuli kama hii na mahali yakuwa naitakidi kwambashujaa omar bin hatabi na kikundi cha watu wachache wamfanyia hivo tena binti wa mtumea mkee apigwa mimba ya tota kama wewe wakubali si abi talib wewe katika akili ya kawaida wakubali iweje yeye akubali alafu aje amewezeshe binti yake ambayo huu mtoto anawezeshwabinti mama yake nkafanyiwa hivyo وما يشمتونا هو من المدينه يعني. كيسيا ما يشمتونا هيا فانتو ممكن يكون يكون يكون يكون يكون يكون يكون يكون يكون يكون مشي يكون يجيب يكون يكون يكون يكون يكون يكون يكون يكون ما يكون يكون يجينا يكون sasa hivi ni tatizo ambalo wao wako nawo inaonyesha kwamba waku nafuata hawa zanafsi kama aliyosema mwenye al bayani alhuri sio sahihi katika kauli thalathini je kauli za wanacoli ishirini na tisa madha takuluni tujaalii kauli kumi si za kweli hizi ishirini basemaje sasa hii ni challenge tumeitoa tumetoaku natakio mjini haya ndio maneno ambayo yatakiwa tumalizie kikao chetu cha leo leoko insha allah kesho basi juma umefika jeakllahu heiray sisi tuaosema kwamba sa pia tusieze kwa ushabiki mimi ikosema niacheni acheni nisikilizeni hii mi hadhara mitatu leo kesho na kesho kutu lakini baada ya hapo mimi niko tayari kwa mnakasha tena nina ani ginao kihusikia kuna pija chafi nataka munakasha